சிவராஜ் பாடாங் செராய் தேர்தலில் இருந்து விலகியதாக தகவல்

கூலிம்: பாரிசான் நேஷனலின் சி சிவராஜ், டிசம்பர் 7 வாக்குப்பதிவு தேதிக்கு ஒரு வாரத்திற்கு முன் பாடாங் செராய் நாடாளுமன்றத் தொகுதித் தேர்தலில் இருந்து விலகியதாகத் தெரிகிறது. இது பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) வேட்பாளருக்கு வழிவகுப்பதற்கான நடவடிக்கையாக இருக்கலாம்.

சிவராஜ் தனது வேட்புமனு குறித்து எதுவும் பேசாத நிலையில், கெடா பாரிசான் நேஷனல் தலைவர் ஒருவர் நேற்று தேர்தலில் இருந்து தானாக விலக முன்வந்ததாக கூறினார். அவர் நேற்று (போட்டியில்) வெளியேற முடிவு செய்தார். அது அவருடைய சொந்த முடிவு, நாங்கள் அவரை போகச் சொல்லவில்லை.

அவருக்காக பிரச்சாரம் செய்ய கடினமாக உழைத்த சில அடிமட்ட தலைவர்களை இது வருத்தப்படுத்தியுள்ளது என்று அநாமதேயமாக இருக்க விரும்பும் ஆதாரம் கூறினார். இன்று காலை, லூனாஸில் உள்ள தெருக்களில் இருந்து தொழிலாளர்கள் சிவராஜின் பேனர்களை அகற்றுவதைக் காண முடிந்தது.

இன்றிரவு பாடாங் செராய்யில் PH மற்றும் BN தலைவர்களின் கூட்டு செராமாவுக்கான அழைப்பு அனுப்பப்பட்டுள்ளது. PH வழி விட்டு தனக்கு வாய்ப்பு வழங்குமாறும் தான் விட்டு கொடுக்க மாட்டோம் என்றும், தொடர்ந்து பிரசாரத்தில் ஈடுபடுவேன் என்றும் சிவராஜ் கூறியிருந்தார். மற்றொரு போட்டியாளருக்கு வழிவிட BN உயர்மட்டத் தலைமையிடமிருந்து தனக்கு எந்த அறிவுறுத்தலும் வரவில்லை என்று அவர் புதன்கிழமை கூறினார்.

பாடாங் செராய் தேர்தலில் இருந்து அவர் வெளியேறுவார் என்ற ஊகங்கள் இன்றிரவு ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட பிஎன் மற்றும் PH கூட்டு செராமாவால் மேலும் தூண்டப்பட்டது. அமானா தலைவர் முகமட் சாபு, கெடா பிஎன் தலைவர் ஜமில் கிர் பஹரோம், கெடா PH தலைவர் மஹ்ஃபுஸ் ஓமர் மற்றும் PH இன் பாடாங் செராய் வேட்பாளர் சோஃபி ரசாக் ஆகியோர் செராமாவில் பேசுவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

நவம்பர் 19 பொதுத் தேர்தலுக்கு சில நாட்களுக்கு முன்பு PH வேட்பாளர் எம். கருப்பையா இறந்ததால் பாடாங் செராய் தேர்தல் டிசம்பர் 7 க்கு ஒத்திவைக்கப்பட்டது. சிவராஜ் மற்றும் சோஃபியைத் தவிர, அஸ்மான் நஸ்ருதீன் (பெரிகாத்தான் நேஷனல்), ஹம்சா அப்துல் ரஹ்மான் (பெஜுவாங்), பக்ரி ஹாஷிம் (வாரிசன்) மற்றும் ஸ்ரேனந்த ராவ் (சுயேச்சை) ஆகியோர் இருக்கைக்கு போட்டியிடுகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here