தாமான் புக்கிட் பெர்லியனில் நிலச்சரிவு ஏற்பட்ட பகுதி பேரிடர் இடமாக அறிவிக்கப்பட்டது

சிரம்பான், ஜாலான் புக்கிட் பெர்லியன் 5, தாமான் புக்கிட் பெர்லியன், லோபாக் ஆகிய இடங்களில் நிலச்சரிவு ஏற்பட்ட பகுதி பேரிடர் இடமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளதாக நெகிரி செம்பிலான் பேரிடர் மேலாண்மைக் குழுத் தலைவர் டத்தோ ரசாலி அப் மாலிக் தெரிவித்தார். தொடர் மழையின் விளைவாக அசாதாரண நீர் ஓட்டத்தைத் தொடர்ந்து நீட்சியின் சரிவு சரிந்தது என்றார்.

ரசாலி கூறுகையில், தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) ஆரம்ப விசாரணையில் அப்பகுதியில் இன்னும் மண் நகர்வு உள்ளது. இது பெரிய சரிவை ஏற்படுத்தும் அபாயத்தில் உள்ளது.

நேற்று மதியம் 12 மணி நிலவரப்படி, சாலையில் சில அங்குலங்கள் முதல் இரண்டு அடி வரை விரிசல்கள் மிகவும் குறிப்பிடத்தக்கவை. நேற்று இரவு 8 மணியளவில் சம்பவ இடத்தில் சோதனை செய்ததில் விரிசல்கள் விரிவடைந்துள்ளது என்று அவர் இன்று இங்கே ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

நேற்று அதிகாலை 4 மணியளவில் ஏற்பட்ட நிலச்சரிவின் விளைவாக மூன்று கார்கள் சரிவில் விழுந்தன என்று ரசாலி கூறினார்.எவ்வாறாயினும், 47 குடும்பங்கள் மற்றும் 12 வீடுகளை பாதித்த இந்த சம்பவத்தில் உயிரிழப்பு எதுவும் ஏற்படவில்லை என்று அவர் கூறினார். ஜேபிபிஎம் நடத்திய முதற்கட்ட மதிப்பீட்டின் அடிப்படையில், அப்பகுதியில் உள்ள 12 வீடுகள் ஆக்கிரமிப்புக்கு பாதுகாப்பற்றவை.

பாதிக்கப்பட்ட அனைத்து குடியிருப்பாளர்களும் எந்த உயிரிழப்புகளையும் தவிர்க்க சாய்வு பழுதுபார்க்கும் பணி முடியும் வரை தங்கள் வீடுகளை காலி செய்ய ஒப்புக்கொண்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார். சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, சிரம்பான் பேரிடர் செயல்பாட்டுக் கட்டுப்பாட்டு மையம் (PKOB) செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது. அதை 06-6011038 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here