சைஃபுதின் நசுஷன் ஹம்ஸாவிடம் இருந்து உதவிக்குறிப்புகளை பெறுவேன் என்றார்

  பக்காத்தான் ஹராப்பான் (பிஎச்) பொதுச் செயலாளர் சைபுதீன் நசுஷின் இஸ்மாயில், உள்துறை அமைச்சகத்தை வழிநடத்த ஹம்சா ஜைனுதீனிடம் உதவிக்குறிப்புகள் மற்றும் ஆலோசனைகளைப் பெறுவேன் என்றார்.

  தங்களுக்கு பல தசாப்தங்களாக நல்ல உறவு இருப்பதாகவும், 2018 ஆம் ஆண்டில் உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் நுகர்வோர் விவகார அமைச்சராக அவர் நியமிக்கப்பட்டபோது, ​​முன்னாள் உள்துறை அமைச்சரிடம் இருந்து நிறைய கற்றுக்கொண்டதாகவும் சைபுதீன் கூறினார்.

  அமைச்சகத்தின் அத்தியாவசியப் பணிகள் மற்றும் சவால்களைப் புரிந்துகொள்வதில் நான் அவரிடமிருந்து நிறைய கற்றுக்கொண்டேன்  என்று அவர் இன்று நாடாளுமன்ற கட்டிடத்தில் செனட்டராக பதவியேற்ற பின்னர் கூறினார். அவர்களின் தலைமைத்துவ பாணிகள் வேறுபட்டாலும், நிர்வாகத்தின் கொள்கைகள் ஒன்றே என்று சைபுதீன் கூறினார்.

  நிச்சயமாக, எனக்கு எனது முன்னுரிமைகள் உள்ளன, ஆனால் அமைச்சகத்தின் பங்கு மற்றும் செயல்பாட்டைப் புரிந்துகொள்ள சில உதவிக்குறிப்புகளைப் பெற விரைவில் ஹம்சாவைத் தொடர்புகொள்வேன் என்று அவர் கூறினார். தனது முன்னுரிமைகள் குறித்து, அமைச்சின் கீழ் உள்ள ஒவ்வொரு ஏஜென்சி தொடர்பான அனைத்து அம்சங்களையும் பார்ப்பதாக சைஃபுதீன் கூறினார்.

  அவர்களில் சிறைச்சாலைகள் திணைக்களம் மற்றும் அமைச்சின் கீழ் உள்ள அனைத்து நிறுவனங்களுக்கான பணியாளர்கள் நெரிசல் பிரச்சினையும் இருக்கும். ரேலாவைப் பொறுத்தவரை (மக்கள் தன்னார்வப் படை), இருப்பு மற்றும் தயார்நிலை அம்சங்கள் ஏற்கனவே நன்றாக உள்ளன, ஆனால் தளவாடங்கள், ஆதரவு மற்றும் பணியிடச் சூழல் மேம்படுத்தப்பட வேண்டும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here