3 மாநிலங்களில் பலத்த மழைக்கு வாய்ப்பு

கோலாலம்பூர்: இன்று இரவு 9 மணி வரை தெரெங்கானு, பகாங் மற்றும் மலாக்காவில் பல பகுதிகளில் இடியுடன் கூடிய மழை, கனமழை மற்றும் பலத்த காற்று வீசக்கூடும் என்று மலேசிய வானிலை ஆய்வு மையம் (மெட்மலேசியா) எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது.

மெட்மலேசியா இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், மலாக்காவை தவிர பகாங்கில் உள்ள ஜெரான்டட், குவாந்தன், பெக்கான் மற்றும் ரோம்பினைத் தவிர, தெரெங்கானுவில் உள்ள உலு தெரெங்கானு, மாராங் மற்றும் டுங்குன் ஆகிய இடங்களில் வானிலை ஏற்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

ஒரு மணி நேரத்திற்கு 20 மில்லிமீட்டருக்கும் அதிகமான மழையின் தீவிரத்துடன் கூடிய இடியுடன் கூடிய மழைக்கான அறிகுறிகள் இருந்தால், அது உடனடியாக அல்லது ஒரு மணி நேரத்திற்கும் மேலாக நிகழும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இடியுடன் கூடிய மழை எச்சரிக்கைகள் குறுகிய கால எச்சரிக்கைகள் ஒரு பிரச்சினைக்கு ஆறு மணி நேரத்திற்கு மேல் செல்லாது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here