சிலாங்கூரில் போதுமான அளவு முட்டை, மானிய விலையில் சமையல் எண்ணெய் வழங்கப்படும்

ஷா ஆலம்: சிலாங்கூரில் வசிப்பவர்களுக்கு போதுமான அளவு முட்டைகள் மற்றும் சிலாங்கூரில் மானிய விலையில் ஒரு கிலோ சமையல் எண்ணெய் வழங்கப்படும். உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் வாழ்க்கைச் செலவு அமைச்சகத்தின் சிலாங்கூர் தலைமை அமலாக்க அதிகாரி முகமட் கைரி ஜமாலுடின், பற்றாக்குறை இருந்தாலும், அது தற்காலிகமானது மற்றும் குறிப்பிட்ட சில இடங்களில் மட்டுமே  தட்டுபாடு நிலவுகிறது என்றார்.

உரிய காலத்திற்குள் விநியோகம் சீரமைக்கப்படும் என அவர் இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். மறுக்க முடியாதபடி, முட்டைகளுக்கு மட்டுப்படுத்தப்பட்ட கொள்முதல் உள்ளது, ஆனால் நிலைமை மோசமாக இல்லை என்று அவர் கூறினார். மேலும் நுகர்வோர் தங்கள் தேவைகளுக்கு ஏற்ப கொள்முதல் செய்ய ஒத்துழைக்க அழைப்பு விடுத்தார்.

ஒரு கிலோகிராம் சமையல் எண்ணெய் பொட்டலத்தில், இன்று நடத்தப்பட்ட ஆய்வுகளில், சப்ளை நிலையானதாகவும், மாநிலத்தில் உள்ள வாடிக்கையாளர்களின் தேவையை பூர்த்தி செய்ய போதுமானதாகவும் இருப்பதாக முகமட் கைரி கூறினார். ஒவ்வொருவரும் மானிய விலையில் சமைப்பதை அனுபவிப்பதை உறுதிசெய்ய, ஒரு கொள்முதல் ஒன்றிற்கு மூன்று பாக்கெட்டுகள் மட்டுமே என்ற அரசின் உத்தரவு நியாயமானது என்று அவர் கூறினார்.

சந்தையில் அத்தியாவசியப் பொருட்களின் விலை மற்றும் விநியோகம் குறித்து அமைச்சகத்தின் சிலாங்கூர் அமலாக்கப் பிரிவு தினசரி சோதனைகளை தொடர்ந்து நடத்தும் என்று முகமட் கைரி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here