துணைப்பிரதமராக அதிகாரப்பூர்வ பணியை தொடங்கினார் அகமட் ஜாஹிட்

புத்ராஜெயா: டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி திங்கள்கிழமை (டிசம்பர் 5)  பெர்டானா புத்ராவில் துணைப் பிரதமராக தனது அதிகாரப்பூர்வ பணிகளைத் தொடங்கினார். கறுப்பு உடை அணிந்து, காலை 8 மணிக்கு பெர்டானா புத்ரா வளாகத்திற்கு வந்த அஹ்மத் ஜாஹிட், அரசாங்கத்தின் தலைமைச் செயலாளர் டான்ஸ்ரீ முகமட் ஸுகி அலியால் வரவேற்கப்பட்டார்.

பின்னர் அவர் 4 ஆம் மாடியில் இருந்த தனது அலுவலகத்திற்குச் சென்றார்.  பாகன் டத்தோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் வரவேற்பு கையொப்பமிட்டார்.  69 வயதான அகமது ஜாஹிட், துணைப் பிரதமராகவும், ஊரக மற்றும் பிராந்திய மேம்பாட்டு அமைச்சராகவும் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் கடந்த வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 2) அறிவித்தார்.

கடந்த சனிக்கிழமை, இஸ்தானா நெகாராவில் மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதுதீன் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷா முன் பதவிப் பிரமாணம் செய்து கொண்ட அமைச்சரவையின் 27 உறுப்பினர்களில் பாரிசான் நேஷனல் தலைவராகவும் இருந்த அஹ்மத் ஜாஹிட் ஒருவர்.

திங்கட்கிழமை பிரதமர் தலைமையில் நடைபெறும் சிறப்பு அமைச்சரவைக் கூட்டத்தில் அஹ்மத் ஜாஹிட் கலந்து கொள்ளத் திட்டமிடப்பட்டது. பெர்டானா புத்ராவில் பிரதமர் அலுவலகம், துணைப் பிரதமர் அலுவலகம் மற்றும் தலைமைச் செயலர் அலுவலகம் போன்ற நாட்டின் நிர்வாகத்தின் முக்கிய அலுவலகங்கள் உள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here