யானை மிதித்து 39 வயது பெண் பலி

லிப்பிஸ், போஸ் பெட்டோட் கம்போங் சிமோய் பாருவில் இன்று அதிகாலை நடந்த சம்பவத்தில் ஓராங் அஸ்லி பெண் யானையால் மிதித்து கொல்லப்பட்டார். அதிகாலை 4.45 மணியளவில், பாதிக்கப்பட்ட வாக் அங்கட் யோங் டோங், 39, தனது வீட்டை விலங்கு தாக்கியபோது தன்னைக் காப்பாற்றிக் கொள்ள நேரமில்லாமல் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார்.

லிப்பிஸ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் அஸ்லி முகமட் நூர் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணும் மற்ற எட்டு குடும்ப உறுப்பினர்களும் ரப்பர் தோட்டத்திற்கு அருகில் உள்ள ஒரு வீட்டில் தூங்கிக் கொண்டிருந்தபோது இந்த சம்பவம் நடந்துள்ளது.

பாதிக்கப்பட்டவர் தனது குடும்பத்துடன் கிராமத்தில் அமைந்துள்ள மூங்கில் சுவர்களைக் கொண்ட ஒரு மர வீட்டில் வாழை மரங்களால் சூழப்பட்ட மற்றும் ரப்பர் தோட்டத்திற்கு அருகில் வசிக்கிறார். சம்பவத்தின் போது, ​​யானைகள் கூட்டத்தால் மோதியதால் வீடு குலுங்கியதால் தூங்கிக் கொண்டிருந்தவர்கள் உடனடியாக எழுந்தனர் என்று அவர் சினார் ஹரியான் கூறினார்.

குடும்பம் தொடர்ந்து இருளில் ஓடியதாகவும், நிலைமை தணிந்த பிறகு, பாதிக்கப்பட்டவரைக் காணவில்லை என்றும் அஸ்லி கூறினார். அவர்கள் தங்கள் வீட்டிற்கு அருகில் உள்ள வாழை மரத்தில் இறந்தவரின் உடலைத் தேடி கண்டுபிடித்தனர்.

எங்கள் விசாரணையில் யானை மிதித்ததில் பலத்த காயங்களால் பாதிக்கப்பட்டவரின் மரணம் ஏற்பட்டது. பலியானவரின் உடலை பிரேத பரிசோதனைக்காக கோல லிப்பிஸ் மருத்துவமனைக்கு போலீசார் கொண்டு சென்றதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here