ஒன்பது சூதாட்ட, விபச்சாரக் கூடங்களுக்கான மின்சார விநியோகத்தை போலீசார் துண்டித்தனர்

கோலாலம்பூர்: செந்தூல் மாவட்டத்தில் விபச்சார மற்றும் சூதாட்ட நடவடிக்கைகளை நடத்துவதாக சந்தேகிக்கப்படும் ஒன்பது வளாகங்களின் மின்சாரம் துண்டிக்கப்பட்டுள்ளது.

19 விபச்சாரங்கள் மற்றும் 20 சூதாட்டக் கூடங்களை உள்ளடக்கிய ஆண்டு முழுவதும் தொடர்ச்சியான சோதனைகளைத் தொடர்ந்து தெனாகா நேஷனல் பெர்ஹாட் உடன் இணைந்து மின்வெட்டு செய்யப்பட்டதாக செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி பெ எங் லாய் கூறினார்.

சோதனை செய்யப்பட்ட வளாகங்களில் பெரும்பாலானவை விபச்சாரம் மற்றும் சூதாட்ட கும்பலால் வாடகைக்கு எடுக்கப்பட்ட கடை வீடுகளாகும்.

இந்தச் சோதனைகளின் விளைவாக, மொத்தம் ஏழு வளாகங்களின் மின்சாரம் மார்ச் 2 அன்று துண்டிக்கப்பட்டது. மேலும் இங்குள்ள தாமான் உசாஹவான் மற்றும் தாமன் ஸ்ரீ சினார், கெப்போங்கில் அமைந்துள்ள இரண்டு வளாகங்களில் இன்று நண்பகல் மின்சாரம் துண்டிக்கப்பட்டது அவர் நேற்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

மாவட்டத்தில் விபச்சார மற்றும் சூதாட்டத்தை தடுக்கும் வகையில், மின்சாரம் வழங்கல் சட்டம் 1990ன் கீழ், அதிகாரிகள் அவ்வப்போது மின்சாரம் துண்டிக்கப்படுவது தொடர்கிறது என்றார்.

சட்டத்தை மீறும் நபர்களுக்கு எதிராக காவல்துறை கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்றும், இந்த சட்டவிரோத நடவடிக்கைகள் குறித்த தகவல்களுக்கு பொதுமக்கள் செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையக செயல்பாட்டு அறையை 03-40482206 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ள வேண்டும் என்றும் பெஹ் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here