அனுமதியின்றி துப்பாக்கி சுடும் காணொளி பதிவேற்றம்: ஊடக செல்வாக்கு பெற்றவர் கைது

அனுமதியின்றி துப்பாக்கியால் சுடும் வீடியோவை தனது சமூக ஊடக கணக்கில் பதிவேற்றியதை அடுத்து, சமூக ஊடக செல்வாக்கு பெற்ற ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டார்.

வியாழன் (டிசம்பர் 8) ஒரு அறிக்கையில், பெட்டாலிங் ஜெயா துணைக் காவல்துறைத் தலைவர் கு மஷாரிமான் கு மஹ்மூத், துப்பாக்கிச் சூட்டின் கிளிப் சமூக ஊடகங்களில் பதிவேற்றப்பட்டதை அடுத்து, புதன்கிழமை (டிசம்பர் 7) சம்பவம் குறித்து காவல்துறைக்கு அறிவிக்கப்பட்டது என்றார்.

இந்த வீடியோவை இன்ஸ்டாகிராம் மற்றும் டிக்டோக் ஆகிய இரண்டு சமூக ஊடக தளங்களில் @nurfathiahsyazwana மூலம் சென்ற ஒரு பயனரால் பதிவேற்றம் செய்யப்பட்டது.

சேகரிக்கப்பட்ட தகவலின் அடிப்படையில், ஒரு 41 வயது ஆணும் 28 வயது பெண்ணும் ஒரு போலீஸ் குழு புதன்கிழமை இரவு கைது செய்யப்பட்டது. ஒரு க்ளோக் 19 கைத்துப்பாக்கி, ஒரு தோட்டா உறை, 12  தோட்டாக்கள், சிலாங்கூர் துப்பாக்கிச் சூடு உறுப்பினர் அட்டை மற்றும் கைபேசி ஆகியவை கைப்பற்றப்பட்டது  என்றார்.

போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்ட இருவரில் பதிவேற்றியவரும் அடங்குவதாக ஆதாரங்கள் உறுதிப்படுத்தியுள்ளன. தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 மற்றும் துப்பாக்கிச் சட்டம் 1960 ஆகியவற்றின் கீழ் அந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here