அனைத்துலக மராத்தோனை முன்னிட்டு பினாங்கு பாலம் உள்ளிட்ட பல சாலைகள் ஞாயிற்றுக்கிழமை மூடப்படும்

ஜார்ஜ் டவுன்: அனைத்துலக மராத்தான் (PBIM) உடன் இணைந்து வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை பினாங்கு பாலம் உள்ளிட்ட பினாங்கில் பல சாலை மூடப்பட்டு  மாற்று சாலைகள் அமைக்கப்படுக்.

42 கிலோமீட்டர் PBIM ஆனது பெர்சியாரன் பாயான் இண்டா, துன் டாக்டர் லிம் சோங் யூ எக்ஸ்பிரஸ்வே, பினாங்கு பாலம் மற்றும் ஃபிராய் வழியாக செல்லும் என்று பினாங்கு துணை போலீஸ் தலைவர் டத்தோ பிசோல் சலே கூறினார்.

சனிக்கிழமை (டிசம்பர் 10) காலை 11 மணி முதல் மறுநாள் காலை 10 மணி வரை சாலை மூடல் மற்றும் வழித்தடங்கள் கட்டம் கட்டமாக மேற்கொள்ளப்படும். நிகழ்வை சீராக மற்றும் சீரான போக்குவரத்தை உறுதி செய்வதில் ஏற்பாட்டாளர்களுக்கு உதவ 300 போலீசார் ஈடுபடுத்தப்படுவார்கள்.

திமூர் லாவுட் மாவட்டத்தைப் பொறுத்தவரை, துன் டாக்டர் லிம் சோங் யூ எக்ஸ்பிரஸ்வே, சுங்கை பினாங் சந்திப்பிலிருந்து பாயான் இண்டா சாலை மற்றும் ஜார்ஜ்டவுனில் இருந்து பாயான் லெபாஸ் மற்றும் பினாங்கு பாலம் வரை மூடப்படும் சாலைகள்” என்று அவர் இன்று செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

பாராட் டயா மாவட்டத்தைப் பொறுத்தவரை, குவென்ஸ்பே பகுதியிலும், ஜார்ஜ்டவுனுக்குச் செல்லும் துன் டாக்டர் லிம் சோங் யூ எக்ஸ்பிரஸ்வேயிலும் சாலை மூடல்கள் ஈடுபடும் என்றார்.

பினாங்கு அனைத்துலக விமான நிலையம் (LTAPP) மற்றும் Batu Maung நோக்கிச் செல்லும் அனைத்து வாகனங்களும் ஜாலான் சுல்தான் அஸ்லான் ஷாவிற்கு திருப்பி விடப்படும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

செபராங் ஃபிராய் தெங்கா மாவட்டத்தில், வடக்கு-தெற்கு விரைவுச் சாலையில் இருந்து தீவுக்குச் செல்லும் வாகனங்கள் சுல்தான் அப்துல் ஹலிம் முஅத்ஸாம் ஷா பாலத்திற்குத் திருப்பி விடப்படும் என்று பிசோல் கூறினார். குறித்த காலப்பகுதியில் பாதிக்கப்பட்ட பகுதியினூடாக பயணிக்க விரும்புகின்ற வாகன சாரதிகள் தமது பயணத்தை திட்டமிட்டு தமது இலக்குகளை அடைய மாற்று சாலைகளை பயன்படுத்துமாறு அவர் அறிவுறுத்தியுள்ளார்.

பள்ளி விடுமுறை காலம் மற்றும் தீவின் பல முக்கிய நிகழ்வுகளைத் தொடர்ந்து சாலையில் வாகன நெரிசல் அதிகரிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுவதால், அவர்கள் சாலை அறிகுறிகளைப் பின்பற்றுவது மற்றும் கடமையில் இருக்கும் போக்குவரத்து காவல்துறையினரின் அறிவுறுத்தல்களுக்குக் கீழ்ப்படிய வேண்டும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

PBIM பார்க்க அல்லது பங்கேற்க விரும்புவோர், அமைப்பாளர் வழங்கிய பகுதியில் தங்கள் வாகனங்களை நிறுத்தவும் அல்லது நெரிசலைத் தவிர்க்க பொதுப் போக்குவரத்து முறையைப் பயன்படுத்தவும் அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

சாலைப் பயனாளிகளும் Waze செயலியைப் பயன்படுத்தி மாற்று வழிகளைப் பெறலாம் என்றார். கோவிட்-19 தொற்றுநோய் காரணமாக இரண்டு வருட இடைவெளிக்குப் பிறகு வடக்கு தீபகற்பத்தின் மிகப்பெரிய வருடாந்திர விளையாட்டு நிகழ்வான பிபிஐஎம் மீண்டும் தொடங்கியுள்ளது.

Full Marathon (42km), Half Marathon (21km) மற்றும் Open/Junior (10km). என மூன்று பிரிவுகளாகப் பிரிக்கப்பட்ட இப்போட்டியில் 26,000 பேர் பதிவு செய்துள்ளதாகத் தெரிகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here