கிள்ளானில் வீட்டிற்கு வெளியே டெக்னீஷியன் சுட்டு கொல்லப்பட்டார்

கிள்ளான், தாமான் வாங்கி, ஜாலான் லிமாவ் கஸ்தூரியில் நேற்று 46 வயது தொழில்நுட்ப வல்லுநர் அவரது வீட்டின் முன் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார்.

தெற்கு கிள்ளான் OCPD சா ஹூங் ஃபோங்கின் கூற்றுப்படி,  அந்த நபரின் மனைவியிடமிருந்து போலீசாருக்கு இந்த சம்பவம் குறித்து தகவல் கிடைத்தது.

சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு போலீசார் விரைந்தபோது, ​​மலேசியாவைச் சேர்ந்த அந்த நபரின் வலது கை மற்றும் கழுத்தில் காயம் ஏற்பட்டிருப்பதைக் கண்டறிந்தனர். பாதிக்கப்பட்டவர் சிகிச்சைக்காக தெங்கு அம்புவான் ரஹிமா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு வரப்பட்டார்.

ஒரு எக்ஸ்ரே, மனிதனின் வலது கையில் புல்லட் என்று சந்தேகிக்கப்படுவதைக் காட்டியது  என்று ஏசிபி சா கூறினார்.

ஏசிபி சாவின் கூற்றுப்படி, துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தியவர், மலேசியர் என்றும் நம்பப்படுகிறது. அவர் இருண்ட நிற மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்தார், மேலும் விசர் ஹெல்மெட் அணிந்திருந்தார் என்பது விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. சந்தேக நபர் இரண்டு வெவ்வேறு துப்பாக்கிகளைப் பயன்படுத்தி பாதிக்கப்பட்டவரை நோக்கி மூன்று முறை சுட்டுள்ளார்.

சிலாங்கூர் காவல் படையின் குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவின் தடயவியல் பிரிவு சம்பவம் நடந்த இடத்தை ஆய்வு செய்தது மற்றும் தோட்டா உறைகள் என நம்பப்படும் இரண்டு உலோகப் பொருள்கள் உட்பட பல பொருட்களைக் கண்டறிந்தது என்று ஏசிபி சா கூறினார்.

கொலை முயற்சிக்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 307வது பிரிவின் கீழ் தெற்கு கிள்ளான் காவல்துறை விசாரணை அறிக்கையைத் திறந்ததாக ACP சா கூறினார்.

துப்பாக்கிச் சூடு தொடர்பாக தகவல் தெரிந்த அல்லது துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தியவரை அறிந்த பொதுமக்கள், வழக்கின் விசாரணை அதிகாரி இன்ஸ்பெக் ஹஸ்ரி ரசீப்பை 018-320 4914 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறும் அல்லது தெற்கு கிள்ளான் காவல்துறையை 03-3376 2222 என்ற எண்ணில் அழைக்குமாறும் கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here