எதிர்க்கட்சித் தலைவர் பதவிக்கான வேட்பாளரை PN முடிவு செய்துள்ளது

PAS துணைத் தலைவர் துவான் இப்ராஹிம் துவான் மான் கருத்துப்படி, எதிர்க்கட்சித் தலைவர் பதவிக்கான வேட்பாளரை பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) முடிவு செய்துள்ளது. இந்த டிசம்பர் 19 ஆம் தேதி அமர்விற்கு முன் பெயர் அறிவிக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

PN ஒரு முடிவை எடுத்துள்ளது. இது மக்களவையில் அமர்வைத் தொடங்கும் முன் ஊடகங்களுக்கு அறிவிக்கப்படும் என்று பெரித்தா ஹரியான் மேற்கோள் காட்டி துவான் இப்ராஹிம்  கூறினார்.

வேட்பாளரை நியமித்தவர்களில் டான்ஸ்ரீ அப்துல் ஹாடி அவாங்கும் ஒருவர் என்று பச்சோக் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சயாஹிர் சுலைமான் கூறியதை மேற்கோள் காட்டி அந்த அறிக்கை கூறுகிறது. PN உச்ச மன்ற (வேட்பாளர் குறித்து) ஒரு முடிவை எடுத்துள்ளது. மேலும் கூட்டத்தில் இருந்த ஹாடியும் பெயரை பரிந்துரைத்தவர்களில் ஒருவர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here