தன்முனைப்பு பயிற்சி முகாமில் நடந்த துன்புறுத்தல் குறித்து போலீசார் விசாரணை

சிலாங்கூர், செர்டாங்கில் நடைபெற்ற தன்முனைப்பு பயிற்சி முகாமில் கலந்து கொண்ட மாணவர்களின் பெற்றோர்களிடம் இருந்து, முகாம் ஒருங்கிணைப்பாளர்களால் துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்டதாகக் கூறப்படும் நான்கு புகார்களை போலீசார் பெற்றுள்ளனர்.

இதில் ஒருவருக்கு மூச்சுத்திணறல் ஏற்பட்டு தள்ளுமுள்ளு ஏற்பட்டு துடைப்பத்தால் அடித்ததாக மாணவர்கள் கூறினர். செர்டாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏ அன்பழகன், குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31 இன் கீழ் செவ்வாய்க்கிழமை புகார்கள் பதிவு செய்யப்பட்ட பின்னர் போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருவதாகக் கூறினார்.

தன்முனைப்பு முகாமின் ஒருங்கிணைப்பாளர்கள் உட்பட அனைத்து தரப்பினரும் விசாரணையை எளிதாக்க அழைக்கப்படுவார்கள் என்று அவர் பெர்னாமாவிடம் கூறினார்.

ஒரு செய்தி இணையதளத்தின் அறிக்கையின்படி, ஒரு அரசு சாரா நிறுவனத்தால் நடத்தப்பட்ட இரண்டு நாள் முகாமில் கலந்து கொண்ட சுமார் 60 வயது ஐந்து மாணவர்கள் உடல் பலவீனமடைந்து அழுதுகொண்டு வீடு திரும்பினர். மேலும் பங்கேற்பாளர்கள்  அவர்களை மோசமாக நடத்தியதாக கூறினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here