பாலி அருகே 5.2 ரிக்டர் அளவிலான மிதமான நிலநடுக்கம்

ஜகார்த்தா: பாலி அருகே செவ்வாய்க்கிழமை 5.2 ரிக்டர் அளவில் மிதமான கடலுக்கு அடியில் நிலநடுக்கம் ஏற்பட்டது. சுனாமி எச்சரிக்கை எதுவும் விடுக்கப்படவில்லை.

இந்தோனேசியாவின் புவி இயற்பியல் நிறுவனம் (BMKG) நிலநடுக்கத்தின் மையம் பாலி கடலில் 8.16 தெற்கு அட்சரேகை மற்றும் 115.62 கிழக்கு தீர்க்கரேகை ஆயத்தொகுதிகளில் அமைந்துள்ளது என்று கூறியது.

உள்ளூர் நேரப்படி மாலை 5.38 மணியளவில் ஏற்பட்ட நிலநடுக்கம் கரங்கசெம் மாவட்டத்திலிருந்து வடகிழக்கே 23 கிமீ தொலைவில் 10 கிமீ ஆழத்தில் அமைந்துள்ள ஒரு பகுதியை உலுக்கியது என்று BMKG ஒரு குறிப்பில் தெரிவித்துள்ளது.

இந்த நிலநடுக்கம் மங்கிஸ் துணை மாவட்டத்தின் செலும்புங் கிராமத்தில் வசிப்பவர்கள் உணர்ந்ததாக உள்ளூர் ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன. Mataram, Lombok, Tabanan, Kuta, Buleleng மற்றும் அண்டை பகுதிகளிலும் பல வினாடிகள் நீடித்த நிலநடுக்கம் உணரப்பட்டது. காயங்கள் அல்லது சொத்து சேதங்கள் எதுவும் இதுவரை பதிவாகவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here