விபத்தில் 21 வயது இளைஞரும் அடையாளம் தெரியாத மற்றொரு இளைஞரும் மரணம்

சுபாங், தாமான் பண்டார் சன்வேக்கு அருகில் உள்ள டாமன்சாரா-பூச்சோங் விரைவுச்சாலையின் (LDP) கிலோமீட்டர் 19.4 இல் இன்று அதிகாலையில் நடந்த விபத்தில் இருவர் உயிரிழந்தனர். மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) சிலாங்கூர் இயக்குநர் டத்தோ நோரஸாம் காமிஸ் கூறுகையில், இன்று காலை 4.30 மணியளவில் இந்த சம்பவம் தொடர்பாக தனது துறைக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது.

பூச்சோங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தில் (பிபிபி) இருந்து ஒரு இயந்திரத்துடன் மொத்தம் ஆறு உறுப்பினர்கள் சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு விரைந்தனர். நாங்கள் வந்தவுடன், டொயோட்டா விஷ் பல்நோக்கு வாகனம் (எம்பிவி) சாலை தடுப்பில் மோதி விபத்துக்குள்ளானதைக் கண்டறிந்தோம் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஷாஹ்தாத் இட்ஜாம் ரோஸ்லீ 21, மற்றும் 20 வயது மதிக்கத்தக்க அடையாள ஆவணங்கள் இல்லாத ஒரு நபர் எம்பிவியின் முன்பகுதியில் சிக்கிக் கொண்டதாக அவர் கூறினார். பணியில் இருந்த உறுப்பினர்கள் சிறப்பு உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தி வாகனத்தின் கதவை வெட்டி பாதிக்கப்பட்டவரை அகற்றினர். பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பின்னர் மேல் நடவடிக்கைக்காக காவல்துறை மற்றும் மலேசிய சுகாதார அமைச்சகத்திடம் (KKM) ஒப்படைக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here