குப்பை சண்டை கொலை மிரட்டலில் முடிந்தது

ஒரு பெண்ணின் வீட்டடின் அருகே குப்பைகளை வீசியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டதில் திருப்தியடையாததால், தனது உறவினரின் கணவரை கொலை மிரட்டல் விடுத்த நபர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டார். ஹரியான் மெட்ரோ அறிக்கையின்படி, நேற்று இரவு சுமார் 9.30 மணியளவில் சரவாக்கின் படவானில் உள்ள ஜலான் தெலகா ஏர், கம்போங் நியாபுட் ட்ரோம்போலில் பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டிற்கு முன்னால் இந்த சம்பவம் நடந்தது.

பாதிக்கப்பட்டவரின் மனைவியும் சந்தேக நபரின் உறவினர் அளித்த புகாரின் பேரில், இன்று மாலை 6.30 மணியளவில் 31 வயதுடைய நபர் கைது செய்யப்பட்டதாக படவான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் அபாங் ஜைனல் அபிடின் அபாங் அஹ்மத் தெரிவித்தார். சந்தேக நபர் கோடரியுடன் ஆயுதம் ஏந்திய நிலையில் சுகாதார உதவியாளராகப் பணிபுரியும் தனது உறவினரின் வீட்டுக்குச் சென்று கணவரைக் கொன்றுவிடுவதாக அச்சுறுத்தியதாக ஆரம்ப விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

சந்தேக நபர் வீட்டில் இருந்த பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் பெயரையும் சத்தமிட்டதாக அவர் கூறினார். ஆனால், ஏதாவது நடந்துவிடுமோ என்ற அச்சம் காரணமாக, பாதிக்கப்பட்ட பெண் சந்தேக நபரின் அழைப்பை ஏற்காமல், வீட்டில் அமைதியாக இருந்துள்ளார்.

அபாங் ஜைனல் அபிடின் கூறுகையில், சந்தேகமடைந்த அவரது பெற்றோரும் அவரை அமைதிப்படுத்த சம்பவ இடத்தில் இருந்தனர். சந்தேக நபர் கோடரியை  கையில் வைத்திருந்தபோது ​​அவரது தந்தை கோடரியை அவரது கையில் கைப்பற்ற முயன்றார். இதனால் அவரது உள்ளங்கையில் காயம் ஏற்பட்டது.

பலத்த காயமடையாத பாதிக்கப்பட்டவர் சரவாக் பொது மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்ததாகவும் அதேவேளை குற்றவியல் சட்டத்தின் 324 மற்றும் 506 ஆவது பிரிவின்படி சந்தேகநபர் இன்று முதல் நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here