நிலச்சரிவுக்குப் பிறகு, பந்தாங் காலியை சுற்றியுள்ள அனைத்து வெளிப்புற பொழுதுபோக்கு நடவடிக்கைகளும் முடக்கம்

உலு சிலாங்கூரில்  இன்று காலை ஏற்பட்ட பயங்கர நிலச்சரிவில் மூன்று முகாம்கள் புதைக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, சுற்றியுள்ள அனைத்து வெளிப்புற பொழுதுபோக்கு நடவடிக்கைகளும் முடக்கப்படுவதாக உள்துறை அமைச்சர் சைஃபுதீன் நசுத்தியோன் இஸ்மாயில் அறிவித்துள்ளார்.

இதுவரை 13 பேர் பலியாகியுள்ளனர். 7 பேர் காயமடைந்துள்ளனர். உயிரிழந்த மீட்பு பணிகளும் தொடர்ந்து நடைபெற்று வருகின்றன. நிலச்சரிவு ஏற்பட்ட இடத்தில் இருக்கும் சைஃபுதீன் செய்தியாளர்களிடம் கூறுகையில், முகாம்கள் சட்டப்பூர்வமாக செயல்படுகின்றனவா என்பதை அதிகாரிகள் சரிபார்ப்பர். நாங்கள் இதை (பதிவு நிலை) பின்னர் மதிப்பாய்வு செய்வோம் என்று அவர் கூறினார், மீதமுள்ள பாதிக்கப்பட்டவர்களைக் கண்டுபிடிப்பதே இப்போது முன்னுரிமை என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸ் அருகே ஏற்பட்ட நிலச்சரிவுக்கான காரணத்தை கண்டறிய தடயவியல் ஆய்வு மேற்கொள்ளப்படும் என்று சிலாங்கூர் உள்கட்டமைப்பு மற்றும் விவசாயத் துறை எக்ஸ்கோ இஷாம் ஹாஷிம் கூறினார்.

கடந்த இரண்டு நாட்களாக அப்பகுதியில் கனமழை பெய்யாததால் நிலச்சரிவு ஏற்படுவதற்கான அறிகுறிகள் எதுவும் இல்லை என்றார். எச்சரிக்கை (அறிகுறிகள்), விரிசல்கள் அல்லது விழுந்த மரங்கள் எதுவும் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here