10 வயது மகளை காணவில்லை என்று தந்தை புகார்- மகள் காதலனுடன் விரும்பி சென்றதாக வாக்குமூலம்

பச்சோக்: கம்போங் பெங்கலான் சினாவில் உள்ள வீட்டிலிருந்து 10 வயது சிறுமியை கடத்திச் சென்றதாகக் கூறப்படும் இரண்டு மியான்மர் பிரஜைகள், செலிசிங், பாசீர் பூத்தேவில் உள்ள பேருந்து நிலையத்தில் புதன்கிழமை இரவு காவல்துறையினரால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். 17 மற்றும் 28 வயதுடைய ஆண் சந்தேக நபர்கள் இரவு 9 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டதாக  தெரிவித்துள்ளது.

பச்சோக் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் இஸ்மாயில் ஜமாலுதின் கூறுகையில், செவ்வாய்கிழமை இரவு 7.30 மணியளவில் குழந்தையின் தந்தை அவளையும் அவரது இளைய உடன்பிறப்பையும் ஒரு கிளினிக்கிற்குச் செல்வதற்காக வீட்டில் விட்டுச் சென்றது விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

இஸ்மாயில் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவர் வீடு திரும்பியபோது மகள் காணாமல் போனதைக் கண்டுபிடித்தார். இளைய சகோதரர் தனியாக இருந்தார். இரண்டு மியான்மர் பிரஜைகள் பாதிக்கப்பட்டவரை அழைத்துச் சென்றதாக பாதிக்கப்பட்டவரின் உடன்பிறப்பு கூறினார். பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தந்தை புதன்கிழமை காலை 8.58 மணியளவில் பச்சோக் காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்தார்.

பச்சோக் மாவட்டம் மற்றும் பாசீர் பூத்தே எல்லையில் Ops Tutup நடத்தியதைத் தவிர, சந்தேக நபர்களின் வீட்டை போலீசார் சோதனை செய்தனர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் ராஜா பெரெம்புவான் ஜைனாப் II மருத்துவமனையில் (HRPZ II) உடல் பரிசோதனைக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டார். அங்கு அவரின்  உடலில் காயங்கள் எதுவும் கண்டறியப்படவில்லை என்று இஸ்மாயில் மேலும் கூறினார்.

விசாரணைகளின் அடிப்படையில், பாதிக்கப்பட்ட பெண் சந்தேக நபர்களை விரும்பி பின்தொடர்ந்ததை ஒப்புக்கொண்டதாகவும், 17 வயதான சந்தேக நபர் ஒரு தொழிலாளி, தனது காதலன் என்று வாக்குமூலம் வழங்கியதாக அவர் கூறினார்.

17 வயதான மியன்மார் ஆடவர்  பச்சோக் காவல் நிலையத்தில் நான்கு நாட்கள் லாக்கப்பில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். மற்ற சந்தேக நபர், கடை உதவியாளராக பணிபுரிகிறார். அவர் ஐந்து நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று அவர் கூறினார்.

குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 பிரிவு 14(a) மற்றும் குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 363 ஆகியவற்றின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here