நிலச்சரிவில் உயிரிழந்த 6 பேரின் பெயர்கள் வெளியிடப்பட்டுள்ளன

நிலச்சரிவில் 23 பேர் இறந்தது உறுதிசெய்யப்பட்டதில் இறந்தவர்களில் சிலரின் அடையாளங்களை அதிகாரிகள் வெளியிட்டுள்ளனர். தேசிய பேரிடர் மேலாண்மை நிறுவனம் (நட்மா) இறந்தவர்களில் 6 பேரின் பெயரைப் பெயரிட்டுள்ளது,.அவர்கள் உறவினர்களால் அல்லது கைரேகைகள் மூலம் சாதகமாக அடையாளம் காணப்பட்டனர்.

அவர்கள் லிம் வெய் சின், ஹாங் மெய் ஜிங், நூருல் அஸ்மானி, லாய் லீ யின், லாய் லீ கூ மற்றும் ஒன்பது வயது சிறுவன் டோங் ஃகை ஆகியோர் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளது. பாதிக்கப்பட்ட 12 முதல் 44 வயதுடைய ஐந்து பேர் கோல குபு பாரு செலாயாங் மற்றும் கோலாலம்பூர் மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். மேலும் 3 பேர் நேற்று டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்டனர்.

வார்டுகளில் இருப்பவர்கள் யாம் லீ யென் 41, டான் ஈ ஆன் 43, சூ வை லுன் 34, லிங் ஜி சுவான், 19, மற்றும் லோ தெங் சுய், 44. பத்தாங் காலி – கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸ் சாலைக்கு அருகில் உள்ள மூன்று முகாம்களில் நேற்று அதிகாலை நிலச்சரிவு ஏற்பட்டது.

முகாம் நடத்துனரின் பார்வையாளர் பதிவின் அடிப்படையில், நிலச்சரிவின் போது அந்த இடத்தில் 94 முகாமாளர்கள் இருந்தனர்.  அதில் 61 பேர் மீட்கப்பட்டனர். மேலும் 10 பேரை காணவில்லை. தேடுதல் மற்றும் மீட்பு பணிகள் நடைபெற்று வருகின்றன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here