நிலச்சரிவில் சிக்கிய 9 பேர் இன்னும் அடையாளம் காணப்படவில்லை

பத்தாங்காலி நிலச்சரிவில் சிக்கி உயிரிழந்த ஒன்பது பேரின் உடல்கள் இன்னும் அடையாளம் காணப்படவில்லை. உலு சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவர் சுஃபியன் அப்துல்லா, தகவல் தெரிந்தவர்கள் அல்லது உடல்களை சாதகமாக அடையாளம் காணக்கூடியவர்கள் சுங்கை பூலோ மருத்துவமனைக்குச் சென்று உதவி வழங்குமாறு கேட்டுக் கொண்டார்.

அதிகாரிகள் 15 உடல்களை வெற்றிகரமாக அடையாளம் கண்டு அவர்களின் குடும்பத்தினருக்கும் அடுத்த உறவினர்களுக்கும் கண்டுபிடித்தனர் என்றார். வெள்ளிக்கிழமை அதிகாலை ஏற்பட்ட பத்தாங்காலி நிலச்சரிவில் இதுவரை 24 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர்.

மூன்று முகாம்களில் வெள்ளிக்கிழமை அதிகாலை 2 மணியளவில் ஏற்பட்ட நிலச்சரிவில் மொத்தம் 61 பேர் உயிர் தப்பினர். இன்னும் கண்டுபிடிக்கப்படாத ஒன்பது பேரைத் தேடும் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கைகள் தொடர்கின்றன.

விடுவிக்கப்பட்ட 15 உடல்களில் இரண்டு ஆடவர்கள், எட்டு பெண்கள், இரண்டு ஆண் குழந்தைகள் மற்றும் மூன்று பெண் குழந்தைகள் உள்ளனர் என்று சுஃபியன் கூறினார். அதிகாரிகள் கைரேகைகள் அல்லது அவர்களது குடும்பத்தினர் மற்றும் உறவினர்களின் உதவியுடன் உடல்களை அடையாளம் கண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here