மழையால் தேடுதல் நிறுத்தப்பட்டது- காலையில் மீண்டும் தொடங்கப்படும்

சாதகமற்ற வானிலை காரணமாக முகாம் நிலச்சரிவில் பாதிக்கப்பட்டவர்களைத் தேடும் மற்றும் மீட்புப் பணிகள் காலை வரை இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளன. காலை 8 மணிக்கு பணி மீண்டும் தொடங்கும் என்று உலு சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவர் சுஃபியன் அப்துல்லா தெரிவித்தார்.

நான் தீயணைப்புத் துறையினருடன் கலந்தாலோசித்த பிறகு இன்றைய தேடுதல் மற்றும் மீட்புப் பணி ஒத்திவைக்கப்பட்டது. நேற்று மதியம் முதல் இன்று இரவு வரை வானிலை மிகவும் சாதகமற்றதாக இருந்ததைக் கண்டோம்.

முன் வரிசையில் இருக்கும் தீயணைப்பு வீரர்கள் வானிலைப் அடிப்படையில் மட்டுமல்ல, ஆபத்தான சூழ்நிலைகளிலிருந்தும், குறிப்பாக இரவில், நிலையற்ற பகுதிகளில் மண் இயக்கத்திலிருந்து சவால்களை எதிர்கொள்கின்றனர் என்று அவர் கூறினார்.

வெள்ளிக்கிழமை அதிகாலை 2.42 மணியளவில் ஏற்பட்ட நிலச்சரிவில் 24 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். ஒன்பது பேர் இன்னும் காணவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here