வெள்ளம் காரணமாக கிளந்தானில் 12 வழித்தடங்கள் மூடல்

கோட்டா பாரு: வெள்ளம் காரணமாக கிளந்தனில் உள்ள நான்கு மாவட்டங்களில் மொத்தம் 12 வழித்தடங்கள் இன்று பிற்பகல் 2 மணி நிலவரப்படி மூடப்பட்டுள்ளன.

பொதுப்பணித் துறையின் பேரிடர் மேலாண்மை இணையதளமான http://bencanaalam.jkr.gov.my இன் படி, நான்கு வழித்தடங்கள் அனைத்து போக்குவரத்துக்கும் மூடப்பட்டுள்ளன. மற்ற எட்டு வழித்தடங்கள் இலகுரக வாகனங்களுக்கு மட்டுமே மூடப்பட்டுள்ளன.

அனைத்து வாகனங்களுக்கும் மூடப்படும் இரண்டு வழித்தடங்கள் தானா மேராவில் உள்ளன. அதாவது புக்கிட் ரெமா நீர் ஆலை மற்றும் ஜாலான் புக்கிட் பனாவ்-பெண்டாங் நியோருக்கான அணுகல் சாலை, மற்றும் பாசீர் மாஸில் இரண்டு வழிகள், அதாவது ஜாலான் பெங்கலன் ராகிட்-பத்து கராங் மற்றும் ஜாலான் செகோலா கெபாங்சான் டோக் தேஹ்.

இதற்கிடையில், பாசீர் புத்தேவில் நான்கு வழித்தடங்கள் இலகுரக வாகனங்களுக்கு மூடப்பட்டுள்ளன. அவை Jalan Kota Bharu-Kuala Terengganu, FT003 Jalan Kota Bharu-Kuala Terengganu (Panggong 3 Daerah), Jalan Pasir Puteh-Gong Kelih (Kg Chengal Pulas) and Jalan Gaal-Kg Bukit.

கோலாக்ராயில், Jalan Sg Durian-Chenulang and Jalan Bukit Sireh-Kampung Bedal-Kuala Nal. In Pasir Mas, the affected routes are Jalan Tok Deh-Gual Periok and Jalan Bakat-Kubang Kuau

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here