எபிட் லூ அனுப்பியதாகக் கூறப்படும் ஆபாசமான புகைப்படங்களை முதன்முறையாகப் பார்க்கிறேன் என்கிறார் சாட்சி

தெனோம்: முஸ்லீம் தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனம் ஒன்றின் தலைவர்  மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில், வழக்கு விசாரணையில் முதல்முறையாக எபிட் லூ என்ற சமயப் போதகருக்கு வாதி அனுப்பியதாகக் கூறப்படும் ஆபாசமான புகைப்படங்களை இன்று தான் பார்க்கிறேன் என்று கூறினார்.

இருப்பினும், Multiracial Reverted Muslims (MRM)’s ஃபிர்தௌஸ் வோங் வை ஹங், அந்த புகைப்படங்கள் வாதியின் புகைப்படமா என்பது உறுதியாக தெரியவில்லை என்றார். மறுபரிசீலனையின் போது, ​​துணை அரசு வழக்கறிஞர் ஜாஹிதா ஜகாரியா, ஆகஸ்ட் 7, 2021 அன்று முதல் முறையாக சந்தித்தபோது எபிட்டிற்கு ஆபாசமான புகைப்படங்களை அனுப்பியதாக வாதி தெரிவித்தாரா என்று வோங்கிடம் கேட்டார்.

இல்லை, (வாதி) அதைப் பற்றி என்னிடம் ஒருபோதும் சொல்லவில்லை. நானும் கேட்கவில்லை. நான் பார்ப்பது இதுவே முதல் முறை (புகைப்படங்கள்), அவை வாதி அல்லது வேறு நபர்களுக்கு சொந்தமானதா என்பதை என்னால் உறுதியாக சொல்ல முடியாது என்று அரசுத் தரப்பின் மூன்றாவது சாட்சியான ஃபிர்தௌஸ் கூறினார்.

வழக்கறிஞர் ராம் சிங்கின் குறுக்கு விசாரணையின் போது, ​​வாதி தொலைபேசி மூலம் எபிட் நிறுவனத்திற்கு ஆபாசமான புகைப்படங்களை அனுப்பியது தனக்குத் தெரியாது என்று வோங் கூறினார்.

மார்ச் முதல் ஜூலை 2021 வரை எபிட்டுடன் தொடர்பு கொண்டதாக வாதி தனது அறிக்கையில் கூறியுள்ளாரா என்பது தனக்கு உறுதியாகத் தெரியவில்லை என்றும் ஃபிர்தௌஸ் கூறினார்.

ராம்: மார்ச் 2021 முதல் அவள் என் வாடிக்கையாளருடன் தொடர்பு கொள்கிறாள் என்பது உண்மையா என்று அவளிடம் கேட்டீர்களா? சில மாதங்களுக்குப் பிறகு, ஆகஸ்ட் 7, 2021 அன்று அவள் ஏன் காவல்துறையில் புகார் அளித்தாள்?

வோங்: இல்லை, நான் செய்யவில்லை.

37 வயதான எபிட், கடந்த ஆண்டு மார்ச் மற்றும் ஜூன் மாதங்களுக்கு இடையில் வாட்ஸ்அப் செயலி மூலம் பாதிக்கப்பட்டவரின் தொலைபேசிக்கு ஆபாசமான வார்த்தைகளை அனுப்பியதன் மூலம் 40 வயதுடைய ஒரு பெண்ணிடம்  அவமரியாதையாக நடந்து கொண்டது உட்பட 11 குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொள்கிறார்.

தண்டனைச் சட்டத்தின் 509ஆவது பிரிவின் கீழ் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் ஐந்து ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும். மாஜிஸ்திரேட் Nur Asyraf Zolhani முன் விசாரணை தொடர்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here