பத்தாங்காலி நிலச்சரிவு: ஒரே குடும்பத்தை சேர்ந்த 4 சடலங்கள் மீட்பு

சிலாங்கூர், பத்தாங்காலி  அருகே உள்ள கோத்தோங் ஜெயா என்ற ஃபாதர்ஸ் இயற்கை விவசாயப் பண்ணையில் ஏற்பட்ட நிலச்சரிவில் சிக்கி உயிரிழந்த Machap Umboo சேர்ந்த ஒரு குடும்பத்தைச் சேர்ந்த நான்கு பேர் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக அலோர் காஜா போலீசார் தெரிவித்தனர்.

தேடுதல் மற்றும் மீட்பு (எஸ்ஏஆர்) நடவடிக்கையின் போது கண்டெடுக்கப்பட்ட உடல்கள் குறித்த செய்தி குடும்ப உறுப்பினர்களால் புதன்கிழமை (டிசம்பர் 21) காவல்துறைக்கு வழங்கப்பட்டது என்று அலோர் காஜா ஓசிபிடி துணைத் தலைவர் அர்ஷத் அபு கூறினார்.

இறுதிச் சடங்குகளுக்காக உடல்கள் வியாழக்கிழமை (டிசம்பர் 22) இங்கு கொண்டு வரப்படும் என்று அவர் புதன்கிழமை கூறினார். இதன் மூலம், உறுதிப்படுத்தப்பட்ட மொத்த இறப்பு எண்ணிக்கை 30 ஆக உள்ளது. பாதிக்கப்பட்ட மூன்று பேர் இன்னும் காணவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here