அமைச்சராக இருந்த அனுபவத்தைப் பற்றி அறிய ஹன்னா யோ கைரியை சந்தித்தார்

2013 மற்றும் 2018 க்கு இடையில் இதே இலாகாவை வகித்த இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு மந்திரி ஹன்னா யோ, சில நுண்ணறிவு மற்றும் உள்ளீட்டிற்காக முன்னாள் அம்னோ இளைஞர் தலைவர் கைரி ஜமாலுதீனை சந்தித்தார்.

அவர்களது சந்திப்பின் புகைப்படத்தை டுவிட்டரில் பகிர்ந்துள்ள யோஹ், அவரது யோசனைகளையும் ஆலோசனைகளையும் கேட்க விரும்புவதாகவும், முன்னாள் இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சராக இருந்த அனுபவத்தைப் பெற விரும்புவதாகவும் கூறினார். நேரம் ஒதுக்கியதற்கு நன்றி. அனைவரையும் உள்ளடக்கிய தலைமைத்துவத்தை நான் நம்புகிறேன், குறிப்பாக இளைஞர்கள் மற்றும் விளையாட்டு போன்ற ஒரு போர்ட்ஃபோலியோவிற்கு என்று செகாம்புட் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் கூறினார்.

பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிமின் அமைச்சரவையில் புதிய இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சராக யோவ் டிசம்பர் 3 அன்று பதவியேற்றார். இரண்டு முறை நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக இருந்த அவர், நவம்பர் 19 தேர்தலில் தனது செகாம்புட் தொகுதியை பாதுகாத்து, 59,684 வாக்குகள் அதிகம் பெற்று வெற்றி பெற்றார். அவர் முன்பு டாக்டர் மகாதீர் முகமது தலைமையிலான குறுகிய கால பக்காத்தான் ஹராப்பான் அரசாங்கத்தில் துணை பெண்கள், குடும்பம் மற்றும் சமூக மேம்பாட்டு அமைச்சராக இருந்தார்.

முன்னதாக யோஹ், கைரியின் வாரிசான சையத் சாதிக் சையத் அப்துல் ரஹ்மானைச் சந்தித்து, இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சராக இருந்த அனுபவத்தைப் பற்றி மூடா தலைவரிடம் கேட்டறிந்தார். நான் தவிர்க்கக்கூடிய தவறுகளைப் பற்றி எச்சரிப்பது நல்லது. குறிப்பாக இதேபோன்ற பயணத்தை மேற்கொண்டவர்கள்” என்று அவர் டிசம்பர் 17 அன்று கூறியிருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here