சொஸ்மா குறித்த கலந்தாலோசிக்க சைஃபுதீன் ஒப்புதல்

சர்ச்சைக்குரிய பாதுகாப்பு குற்றங்கள் (சிறப்பு நடவடிக்கைகள்) சட்டம் 2012 (சொஸ்மா) தொடர்பாக சம்பந்தப்பட்டவர்களுடன் கலந்துரையாடலை நடத்த உள்துறை அமைச்சர் சைஃபுதீன் நசுத்தியோன் இஸ்மாயில் ஒப்புக்கொண்டதாக சட்டத்துறை துணை அமைச்சர் ராம்கர்பால் சிங் தெரிவித்தார்.

ஒரு அறிக்கையில், ராம்கர்பால் தனது அமைச்சகம் சம்பந்தப்பட்ட “பல்வேறு சட்ட சிக்கல்கள்” பற்றி விவாதிக்க சைஃபுதீனை இன்று காலை அமைச்சரின் அலுவலகத்தில் சந்தித்ததாக கூறினார். விவாதிக்கப்பட்ட விஷயங்களில், சமீபத்தில் விமர்சிக்கப்பட்ட பல்வேறு அம்சங்களை நிவர்த்தி செய்ய சொஸ்மாவை மேலும் படிக்க வேண்டியதன் அவசியம், சில கைதிகளுக்கு ஜாமீன் மறுக்கும் விதி உட்பட அவர் கூறினார்.

இந்த நோக்கத்திற்காக சம்பந்தப்பட்ட அனைத்து சம்பந்தப்பட்டவர்களுடன் கலந்துரையாடலை நடத்தத் தொடங்குவதற்கான எனது திட்டத்திற்கு சைஃபுதீன் ஒப்புக்கொண்டார் என்பதை அறிவிப்பதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here