சிலாங்கூரி்ல் நீர் விநியோகம் தட்டுப்பட லோரி விபத்து காரணமா?

இன்று காலை நெடுஞ்சாலையில் அத்தியாவசிய எண்ணெய் ஏற்றிச் சென்ற லோரி விபத்துக்குள்ளானதன் காரணமாக, சிலாங்கூரில் உள்ள 400-க்கும் மேற்பட்ட பகுதிகளில் தண்ணீர் விநியோகம் துண்டிக்கப்பட்டுள்ளன.

மாநில செயற்குழு உறுப்பினர் Hee Loy Sian கூறுகையில், லோரி செபாங்கிற்கு அருகிலுள்ள எலைட் நெடுஞ்சாலையில் விபத்துக்குள்ளானது மற்றும் அதில் இருந்த உள்ளடக்கங்கள் Sungai Semenyih யின் துணை நதியில் கொட்டியது. Sungai Semenyih மாநிலத்திற்கான மூல நீரின் முக்கிய ஆதாரங்களில் ஒன்றாகும்.

இது இரண்டு நீர் சுத்திகரிப்பு நிலையங்களை பாதித்தது, அதில் ஒன்று விபத்து நடந்த இடத்திலிருந்து 18 கிலோமீட்டர் தொலைவில் அமைந்துள்ளது. Hee Loy Sian கூற்றுப்படி, சிலாங்கூர் நீர் மேலாண்மை வாரியம் பாதிக்கப்பட்ட இடமான Sungai Limau Manis சுத்தம் செய்யும் பணியை மேற்கொண்டு வருகிறது, இன்று மாலை பணிகள் முடிவடையும் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது.

இன்று காலை, ஆயர்  சிலாங்கூர் மாநிலத்தின் 472 பகுதிகள்Jenderam Hilir ல் உள்ள நீர் சுத்திகரிப்பு நிலையத்தில் துர்நாற்றம் காரணமாக நீர் விநியோகத்தில் தடங்கல்  ஏற்பட்டது  என்று கூறியது. செபாங்கில் மொத்தம் 196 பகுதிகள், பெட்டாலிங்கில் 172, உலு லங்காட்டில் 54, கோல லங்காட்டில் 27, புத்ராஜெயாவில் 23 என மொத்தம் 196 பகுதிகள் இந்தச் சம்பவத்தால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here