தெமர்லோவில் புதிதாக தோண்டிய கிணற்றை சோதிக்க சென்ற 15 வயது சிறுமி திடீரென விபத்தில் இறந்தார்

குவாந்தானில் புதிதாக தோண்டிய கிணற்றை ஆய்வு செய்து கொண்டிருந்த இளம்பெண் ஒருவர், தெமர்லோவின் லான்சாங்கில் தனது வீட்டின் அருகே சுவர் இடிந்து விழுந்ததில் உயிரிழந்தார்.

வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 23) மதியம் 3.34 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தந்தையிடமிருந்து தங்களுக்கு ஒரு அறிக்கை கிடைத்ததாக தெமர்லோ மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமட் அசார் முகமட் யூசாப் தெரிவித்தார்.

காலை 11 மணிக்கு நடந்த சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை, புதிதாக தோண்டப்பட்ட 3 மீட்டர் ஆழமுள்ள கிணற்றை சரி செய்யுமாறு தனது 15 வயது மகளிடம் கேட்டுள்ளார்.

அவர்கள் பாதிக்கப்பட்டவரை வெளியே இழுத்து அருகிலுள்ள சுகாதார மருத்துவமனைக்கு சிகிச்சைக்காக அழைத்துச் சென்றனர். ஆனால் மருத்துவக் குழுவால் அவர் இறந்துவிட்டதாக உறுதிப்படுத்தப்பட்டது என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை இரவு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல்கள் பிரேத பரிசோதனைக்காக தெமர்லோவில் உள்ள சுல்தான் ஹாஜி அகமது ஷா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டதாக முகமட் அசார் கூறினார்.

விரிவான விசாரணை மேற்கொள்ளப்படும் மற்றும் விசாரணையை முடிக்க சாட்சிகளின் வாக்குமூலங்கள் எடுக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார், குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31(1)(a) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here