மாசு மற்றும் துர்நாற்றம் காரணமாக சிலாங்கூரில் 472 இடங்களில் நீர் விநியோகத் தடை

Jenderam Hilir Raw Water Pump Stationஇல் துர்நாற்றம் மாசு ஏற்பட்டதைத் தொடர்ந்து, சனிக்கிழமை (டிசம்பர் 24) சிலாங்கூரில் 472 பகுதிகளில் திட்டமிடப்படாத தண்ணீர் விநியோகம் தடைபடும்.

சுங்கை செமினி நீர் சுத்திகரிப்பு நிலையம் மற்றும் புக்கிட் தம்போய் நீர் சுத்திகரிப்பு நிலையம் ஆகியவை சுத்தம் செய்வதற்காக சனிக்கிழமை காலை 7 மணிக்கு தற்காலிகமாக மூடப்பட்டதாக Pengurusan Air Selangor Sdn Bhd (Air Selangor) தெரிவித்துள்ளது.

பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் ஐந்து ஆயர் சிலாங்கூர் பகுதிகள், அதாவது பெட்டாலிங் (172 பகுதிகள்), ஹுலு லங்காட் (54 பகுதிகள்), சிப்பாங் (196 பகுதிகள்), புத்ராஜெயா (23 பகுதிகள்) மற்றும் கோல லங்காட் (27 பகுதிகள்) ஆகியவை அடங்கும்.

ஆயர் சிலாங்கூர் பயன்பாடு, பேஸ்புக், இன்ஸ்டாகிராம், ட்விட்டர் போன்ற ஏர் சிலாங்கூரின் அதிகாரப்பூர்வ தகவல் தொடர்பு சேனல்கள் அனைத்தையும் நுகர்வோர் பார்க்கலாம் அல்லது ஏர் சிலாங்கூர் தொடர்பு மையத்தை 15300 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம், அதே சமயம் www.airselangor.com வழியாக விசாரணைகள் மற்றும் புகார்களை உதவி மையத்தில் சமர்ப்பிக்கலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here