பத்தாங்காலி-கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸ் சாலை விரிவாக்கம் செய்யப்பட்டு, ஜனவரியில் மீண்டும் திறக்கப்படும்

ஷா ஆலம்: உலு சிலாங்கூர்- பத்தாங் கலியில் ஏற்பட்ட நிலச்சரிவு காரணமாக தற்போது மூடப்பட்டுள்ள பத்தாங் காலி – கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸ் சாலை, ஜனவரி மாத தொடக்கத்தில் அல்லது நடுப்பகுதியில் விரிவுபடுத்தப்பட்டு மீண்டும் திறக்கப்படும்.

சிலாங்கூர் மந்திரி பெசார், டத்தோஸ்ரீ அமிருடின் ஷாரி, வெள்ளியன்று (டிசம்பர் 23) சிலாங்கூர் பொதுப்பணித் துறையுடன் (PWD) நடத்திய சந்திப்பின் விளைவாக இந்த விஷயம் முடிவு செய்யப்பட்டது என்று கூறினார்.

உலு சிலாங்கூர் பத்தாங்காலி வசிக்கும் 4,000 முதல் 5,000 குடியிருப்பாளர்கள், குறிப்பாக பகாங்கின் கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸில் பணிபுரிபவர்கள், இந்தச் சாலையை மீண்டும் திறப்பது உதவும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

பத்தாங் காலி – கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸ் சாலையின் இடது அல்லது வலது புறத்தில் உள்ள பகுதியை விரிவுபடுத்துவோம். பத்தாங்காலியில் வசிப்பவர்கள் சாலையைப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கிறோம். ஆனால் இலகுரக வாகனங்கள் மட்டுமே அதன் வழியாக செல்ல முடியும்.

இங்குள்ள ஷா ஆலம் ஸ்டேடியத்தில் ரோடா டாரூல் எஹ்சான் முன்முயற்சியை (RiDE) ஒப்படைத்த பிறகு நடந்த செய்தியாளர் சந்திப்பில், “அப்பகுதி கற்களால் மூடப்பட்டு சுருக்கப்பட்டுள்ளது; பாதையை கட்டுப்படுத்த பாதுகாப்புக் குழுவையும் ஏற்பாடு செய்வோம் என்று சனிக்கிழமை (டிச. 24) அவர் கூறினார்.

மற்றொரு வளர்ச்சியில், உலு சிலாங்கூர் பத்தாங்காலி நிலச்சரிவு சம்பவத்தில் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு மரியாதை செலுத்தும் வகையில் சிலாங்கூர் அரசாங்கம் 2023 புத்தாண்டு கொண்டாட்டங்களை நடத்தாது என்று அமிருதீன் கூறினார்.

இருப்பினும், தனியார் நிறுவனங்கள் அல்லது குடியிருப்போர் கிளப்புகள் போன்ற பிற கட்சிகள் இதுபோன்ற நிகழ்வுகளை நடத்துவதை அவர் தடுக்க மாட்டார். ஆனால் அவை மிதமாக நடத்தப்பட வேண்டும்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here