பிரதமர் அன்வாரின் கிறிஸ்துமஸ் தின வாழ்த்துகள்

பண்டிகைக் காலங்களில், அமைதி, நல்லிணக்கம் மற்றும் ஒற்றுமையின் உணர்வைப் பாதுகாப்பதில் மலேசியர்கள் தொடர்ந்து பங்கு வகிக்க வேண்டும் என்று பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் அழைப்பு விடுத்துள்ளார்.

முகநூல் பதிவில், அனைத்து கிறிஸ்தவர்களுக்கும் கிறிஸ்துமஸ் நல்வாழ்த்துக்களை அவர் தெரிவித்துள்ளார். கிறிஸ்துமஸ் தினம் கிறிஸ்தவர்களுக்கு ஒரு பெரிய நாள். இது ஒவ்வொரு ஆண்டும் குடும்பம் மற்றும் நண்பர்களுடன் கொண்டாடப்படுகிறது.

பலதரப்பட்ட மற்றும் கலாச்சார ரீதியாக வேறுபட்ட நாடாக, உறவுகளை வலுப்படுத்தவும், அன்பான வார்த்தைகளை விரும்பவும் இந்த வாய்ப்பைப் பயன்படுத்துவது நம் ஒவ்வொருவருக்கும் வழக்கமான மற்றும் கடமையாகும்  என்று அவர் கூறினார்.

ஒற்றுமை கலாச்சாரத்தை வளர்ப்பது அரசாங்கத்தின் தோள்களில் மட்டுமல்ல. மக்களின் பங்கும் அவசியம்  என்று அவர் கூறினார். வெறுக்கத்தக்க செய்திகள் அல்லது முறையீடுகள் கலந்தவை மற்றும் (இனம் மற்றும் மத வேறுபாடுகள்) தூண்டும் முயற்சிகள் அன்பு மற்றும் கருணை மனப்பான்மையுடன் நிறுத்தப்பட வேண்டும்.

இந்த ஆண்டு கிறிஸ்துமஸ் கொண்டாட்டம் மிகவும் பண்டிகையாகவும், புகழ்பெற்ற மலேசியா மற்றும் அதன் நீதியை விரும்பும் மக்களுக்கும் அமைதி, நல்லிணக்கம், செழிப்பு மற்றும் ஒற்றுமையைக் கொண்டுவரட்டும்  என்று அவர் கூறினார்.

சொந்த ஊருக்குத் திரும்பும் மலேசியர்கள் சாலையில் கவனமாக இருக்க வேண்டும் என்றும் அவர் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here