8 மணி நேர விமான தாமத்தோடு பயணிகளுக்கு சரிவர விளக்கம் அளிக்காத பாதேக் ஏர் மன்னிப்பு கோர வேண்டும் என்கிறார் லோக்

வெள்ளிக்கிழமை இரவு KLIA இல் கூச்சிங்கிற்கு விமானம் எட்டு மணி நேரம் தாமதமானதற்கு பட்ஜெட் விமான நிறுவனமான Batik Air பொறுப்பேற்க வேண்டும் என்று போக்குவரத்து அமைச்சர் லோகே சியூ ஃபூக் அழைப்பு விடுத்துள்ளார்.

முன்பு மலிண்டோ ஏர் என்று அழைக்கப்பட்ட பாதேக் ஏர் சம்பந்தப்பட்ட சம்பவம் குறித்து சமூக ஊடகங்களில் வீடியோவை வெளியிட்ட பயணிகளில் ஒருவரான ஃபிர்தௌஸ் ஜெயிலனுக்கு அவர் பதிலளித்தார்.

நான் விமான நிறுவன நிர்வாகத்தை தொடர்பு கொண்டேன். பாதிக்கப்பட்ட அனைத்து பயணிகளிடமும் மன்னிப்பு கேட்கவும் பொறுப்பேற்கவும் அவர்கள் அணுகுவார்கள் என்று லோக் ட்விட்டரில் கூறினார்.

ஃபிர்தௌஸ் ட்விட்டரில் லோக் விமான ஆபரேட்டரைப் பற்றி “ஏதாவது செய்ய வேண்டும்” என்று கேட்டுக் கொண்டார், மேலும் பாதேக் ஏர் தனது பயணிகளை மோசமாக நடத்தியதாகவும், தாமதத்திற்கு அவர்களை தயார்படுத்தவில்லை என்றும் கூறினார்.

இரவு 11 மணி முதல் காலை 6 மணி வரை தாமதம், (பயணிகள் காத்திருக்க விட்டு) இப்படி ஒரு குளிர் விமான நிலையத்தில்? தயவு செய்து ஏதாவது செய்யுங்கள் என்றார்.

182,000க்கும் அதிகமான பார்வைகளையும் 1,200 விருப்பங்களையும் பெற்றுள்ள ஃபிர்தௌஸின் வீடியோ, KLIA இல் புறப்படும் வாயிலுக்கு அருகில் உள்ள பெஞ்சுகளில் சிக்கித் தவிக்கும் பயணிகள் தூங்குவதைக் காட்டியது.

ஒரு விமான ஊழியர் கூட காணப்படவில்லை என்று அவர் வீடியோவில் கூறினார். “நாங்கள் இருட்டில் விடப்பட்டோம்,” என்று அவர் கூறினார். விமானம் அதிகாலை 2 மணி வரை தாமதமாகும் என்று தனக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டதாக ஃபிர்தௌஸ் கூறினார்.

மேலும் தாமதம் ஏற்படுமா என்று அவர் கேட்டபோது, ​​விமானம் திட்டமிட்டபடி புறப்படும் என்று விமான ஊழியர்களால் உறுதியளிக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். இவ்வளவு காலதாமதம் ஏற்படும் என்று தெரிந்திருந்தால், பிறகு செக்-இன் செய்திருப்பேன், அதனால் அவர் ஒரு ஹோட்டலில் ஓய்வெடுத்திருக்கலாம் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here