மருத்துவமனைகளில் கூட்ட நெரிசலைத் தீர்க்க MySejahtera பயன்பாட்டை அமைச்சகம் விரிவுபடுத்துகிறது

கூட்ட நெரிசல் மற்றும் நீண்ட காத்திருப்பு நேரங்களைத் தடுக்கும் வகையில், அரசு மருத்துவமனைகள் மற்றும் கிளினிக்குகளில் நியமனங்களுக்கு MySejahtera பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்துவதை சுகாதார அமைச்சகம் விரிவுபடுத்தும். அதன் அமைச்சர் டாக்டர் ஜாலிஹா முஸ்தபா, MySejahtera மூலம் 673 சுகாதார கிளினிக்குகளுக்கு நியமனம் செய்யப்படலாம் என்றும், இது படிப்படியாக பல மருத்துவமனைகள் மற்றும் கிளினிக்குகளுக்கு விரிவுபடுத்தப்படும் என்றும் கூறினார்.

இது சுகாதார வசதிகள் அந்தந்த திறனின் அடிப்படையில் தங்கள் அட்டவணையை ஒழுங்கமைக்க அனுமதிக்கும் மற்றும் பதிவு மற்றும் காத்திருப்பு பகுதிகளில் நெரிசலைத் தவிர்க்கும் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். வெளிநோயாளர் சிகிச்சை, தேசிய சுகாதாரத் திரையிடல் முன்முயற்சி (NHSI) மற்றும் B40 குழுவின் (PeKa B40) மற்றும் பிறவற்றிற்கான சுகாதாரத் திட்டத்தின் கீழ் வருகைகள் மேற்கொள்ளப்படலாம் என்று Zaliha கூறினார்.

இந்தச் சேவைகளுக்கான 2023 ஆம் ஆண்டிற்கான சந்திப்பு தேதிகள் இன்று முதல் MySejahtera மூலம் அமைக்கப்படலாம் என்றும், அவை ரத்துசெய்யப்படலாம் அல்லது பயன்பாட்டின் மூலம் மாற்றப்படலாம் என்றும் அவர் கூறினார். அவசர சிகிச்சை தேவைப்படும் வழக்குகளை MySejahtera மூலம் முன்பதிவு செய்ய வேண்டிய அவசியமில்லை, என்றார்.

திங்களன்று, சுகாதார அமைச்சகம் மக்களுக்கு சேவைகளை மேம்படுத்துவதற்காக அவசர மற்றும் அதிர்ச்சித் துறைகளில் நெரிசல் பிரச்சினையைத் தீர்ப்பதற்கான திட்டங்களைத் தயாரிக்கத் தொடங்கியுள்ளதாக ஜாலிஹா கூறியிருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here