சீனாவில் கோவிட்-19 வழக்குகள் அதிகரித்ததை அடுத்து, பூஸ்டர் டோஸ் எடுக்குமாறு மலேசியர்களுக்கு வலியுறுத்தல்

 சீனாவில் ஏற்பட்டுள்ள தொற்றுநோய் குறித்த சமீபத்திய அதிகரிப்பை  தொடர்ந்து, கோவிட்-19 தடுப்பூசியின் பூஸ்டர் டோஸைப் பெறுமாறு சுகாதார அமைச்சகம் பொதுமக்களுக்கு, குறிப்பாக முன்கள பணியாளர்கள் மற்றும் பிற அதிக ஆபத்துள்ள குழுக்களுக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளது.

ஃபேஸ்புக்கிற்கு எடுத்துச் சென்ற சுகாதாரத் தலைமை இயக்குநர் டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா, மலேசியாவில் கோவிட் -19 தொற்றுகள் தற்போது கட்டுப்பாட்டில் இருந்தாலும், குறைந்துவிட்டாலும், முன்னெச்சரிக்கைகள் எடுக்கப்பட வேண்டும் என்றார்.

செவ்வாயன்று நூர் ஹிஷாம், சீனாவில் கோவிட் -19 தொற்றுகள் கடுமையாக உயர்ந்ததைத் தொடர்ந்து அதிகரித்த தொற்றுகள் மற்றும் இறப்புகளின் சாத்தியத்தை எதிர்கொள்ள அமைச்சகம் தயாரிப்புகளை அதிகரித்து வருவதாகக் கூறினார்.

தொற்று மற்றும் இறப்புகளின் பரவலைக் குறைக்க பூஸ்டர் டோஸ்களைப் பெறத் தகுதியான நபர்களின் விகிதாசாரத்தை அதிகரிப்பது எடுக்கப்பட வேண்டிய நடவடிக்கைகளில் ஒன்றாகும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here