போதைப்பொருள் வழக்கில் ஸ்பா, ஆரோக்கிய மையம் நடத்தி வரும் முன்னாள் டத்தின் உள்ளிட்ட 6 பேர் கைது

டிரோபிகானா இண்டாவில் உள்ள ஒரு சொகுசு பங்களாவில் சோதனை நடத்தியதைத் தொடர்ந்து போதைப்பொருள் கடத்தல் தொடர்பாக கைது செய்யப்பட்ட ஏழு நபர்களில் 44 வயதான தொழிலதிபரும் அடங்குவார். டிச. 16 அன்று நடந்த சோதனையில், முன்னாள் டத்தின் என்று கூறப்படும் பெண், அவரது ஓட்டுநர்கள் மற்றும் பிற ஊழியர்கள் உட்பட ஆறு பேருடன் கைது செய்யப்பட்டதாக வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

அந்த பெண் கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் உள்ள ஸ்பா மற்றும் ஆரோக்கிய மையங்களின் சங்கிலியின் உரிமையாளர் என்பது தெரியவந்துள்ளது. பங்களாவில் இருந்து சயாபு, கஞ்சா, ஹெராயின் உள்ளிட்ட போதைப் பொருள்களும் இரண்டு சொகுசு வாகனங்கள் ஆகியவற்றை போலீஸார் பறிமுதல் செய்தனர்.

தொழிலதிபர் மற்றும் அவரது ஊழியர்களான மூன்று பேர் போதைப்பொருளுக்கு நேர்மறை சோதனை செய்தனர். சந்தேக நபர்களில் மூவருக்கும் குற்றவியல் பதிவுகள் உள்ளன என்று அந்த வட்டாரம் தெரிவித்தது. அக்கம்பக்கத்தினர் இந்த சோதனையில் அதிர்ச்சியை வெளிப்படுத்தினர். அந்த பெண் குறைந்த சுயவிவரத்தை வைத்திருந்ததாகவும், அக்கம்பக்கத்தில் உள்ள மற்றவர்களுடன் பழகவில்லை என்றும் கூறினர். கைது செய்யப்பட்டவர்களைத் தொடர்ந்து போலீசார் தகவலுக்காக அண்டை வீட்டாரை அணுகிய போது  அவர்கள் இதனை தெரிவித்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here