காவல்துறையின் விசாரணையில் இருக்கும் ஆடவர் வீட்டின் முன் இறந்து கிடந்தார்

ஈப்போ: போலீஸ் விசாரணையில்  இருக்கும் ஒரு வேலையில்லாத நபர், நேற்றிரவு கெமோர், தாமன் கிளேபாங் புத்ராவில் உள்ள அவரது வீட்டின் முன் இறந்து கிடந்தார்.

பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ முகமட் யூஸ்ரி ஹாசன் பஸ்ரி கூறுகையில், இரவு 11.30 மணியளவில் ஒரு பேரிடர் அழைப்பு கிடைத்ததையடுத்து சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்த போலீசார், ஒரு மாடி வீட்டின் முன் அந்த மனிதனின் சடலத்தைக் கண்டெடுத்தனர்.

வீட்டில் தங்கியிருந்த இறந்தவரின் உறவினர் ஒருவர் கூறுகையில், யாரோ கதவைத் தட்டும் சத்தம் கேட்டதாகவும் பாதிக்கப்பட்டவர் கீழே விழுந்ததாகக் கூறும் குரல்கள் கேட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

சாட்சி கதவைத் திறந்து ஒரு மோட்டார் சைக்கிளைப் பார்த்தார். ஆனால் மாடல் மற்றும் பதிவு எண்ணைக் கண்டறிய முடியவில்லை. சம்பவ இடத்தில் இருந்து தப்பி ஓடினார். பின்னர் அவர் பாதிக்கப்பட்டவர் சாலையில் கிடப்பதைக் கண்டார் என்று பெர்னாமாவைத் தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார். மரணத்திற்கான காரணத்தை அறிய பிரேதப் பரிசோதனைக்காக சடலம் ராஜா பெர்மைசூரி பைனுன் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here