அடுத்த மாநில தேர்தலில் “பெரிகாத்தான் தேசிய சுனாமி” தணிந்து PH வெற்றி பெறும்

அடுத்த மாநிலத் தேர்தலில் பாஸ் கட்சியிடம் இருந்து கெடாவை கூட்டணி கைப்பற்றும் என்று பக்காத்தான் ஹராப்பான் தலைவர் நம்பிக்கை தெரிவித்துள்ளார். அவர் “பெரிகாத்தான் தேசிய சுனாமி” தணிந்து விடும் என்று கூறினார்.

கெடா PH தகவல் மற்றும் தகவல் தொடர்பு இயக்குனர் இஸ்மாயில் சல்லே கூறுகையில், தற்போதைய PN அலை இன மற்றும் சமய உணர்வுகளின் மீது சவாரி செய்கிறது. வாக்காளர்களை கவர்வதற்காக PN இன மற்றும் சமய அட்டையை விளையாடுகிறது என்பதை பலர் உணர்ந்துள்ளனர். நாட்டை அபிவிருத்தி செய்யும் போது இதுபோன்ற தந்திரோபாயங்கள் பயனளிக்காது என்று அவர் கூறினார்.

அதனால்தான் அவர்கள் (வாக்காளர்கள்) மனம் மாறுகிறார்கள் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். அன்வார் இப்ராஹிமின் ஒற்றுமை அரசாங்கத்தின் கீழ் ஏற்பட்ட முன்னேற்றம் கெடாவில் வெற்றி பெறுவதற்கான வாய்ப்புகளை அதிகரித்துள்ளதாகவும் பெங்கலன் குண்டோர் சட்டமன்ற உறுப்பினர் கூறினார்.PH மற்றும் பாரிசான் நேஷனல் கூட்டாண்மை மூலம் “PN சுனாமி” தணிக்கப்படும் என்றார்.

குருன் மாநில இருக்கையை காலி செய்ய பிகேஆரின் ஜோஹாரி அப்துல் எடுத்த முடிவைத் தொடர்ந்து, 36 இடங்கள் கொண்ட கெடா மாநில சட்டசபையில் PH க்கு ஒன்பது இடங்கள் உள்ளன. பாஸ் கட்சிக்கு 15 இடங்களும், பெர்சத்து 6 இடங்களும், அம்னோ மற்றும் பெஜுவாங்கிற்கு தலா இரண்டு இடங்களும், ஒரு சுயேச்சை இடமும் உள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here