மாணவர்களை அறைந்த விவகாரம்; பயிற்சியாளர் சண்முகம் மன்னிப்பு கோரினார்

ஜோகூர் கோத்தா டிங்கியில் நடந்த போட்டியில் அறைந்ததால் மலாக்கா கைப்பந்து (வாலிபால்) பயிற்சியாளர் மன்னிப்பு கேட்டதற்கு இரண்டு மாணவர்களும் அவர்களது பெற்றோர்களும் ஒப்புக்கொண்டதாக வி.பி.சண்முகம் தெரிவித்தார்.

டிச. 16 அன்று ஜோகூர் கோத்தா திங்கியில் நடந்த போட்டிகள் முடிந்தவுடன் ஆரம்பப் பள்ளி ஆசிரியர் இரண்டு இளைஞர்களிடமும் மன்னிப்புக் கேட்டதாக மலாக்கா இளைஞர், விளையாட்டு மற்றும் அரசு சாரா நிறுவனங்கள் குழுத் தலைவர் கூறினார்.

திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 2) தொடர்பு கொண்டபோது, ​​அவர் முதன்மை நிலையில் இருந்தே குழந்தைகளுக்கு பயிற்சி அளித்து வருகிறார் என்று அவர் கூறினார். சண்முகம் கூறுகையில், போட்டி முடிந்த உடனேயே வழங்கப்பட்ட மன்னிப்பை பெற்றோரும் இரண்டு  மாணவர்களும் ஏற்றுக்கொண்டனர்.

சம்பவத்தின் போது உண்மையில் என்ன நடந்தது என்பதை அவர் தெளிவுபடுத்திய பிறகு பயிற்சியாளருக்கு எதிராக எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்க பெற்றோருக்கு எந்த எண்ணமும் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

இந்த சம்பவத்தின் கிளிப் சமூக ஊடகங்களில் வைரலான பிறகுதான் பிரச்சினை வெளிப்பட்டது என்று சண்முகம் கூறினார்.

இளம் விளையாட்டாளராக இருந்து 14 வயதுக்குட்பட்ட அணிக்கு மிகவும் அர்ப்பணிப்புடன் பயிற்சி அளித்து வரும் பயிற்சியாளர் மீது பதின்ம வயதினரும் மிகுந்த மரியாதை வைத்துள்ளனர் என்றார்.

இது ஏற்றுக்கொள்ள முடியாதது என்றாலும், அவர்களின் செயல்திறன் வீழ்ச்சியினால் ஏமாற்றம் காரணமாக அவர் பதின்ம வயதினரை அறைந்திருக்கலாம் என்று அவர் கூறினார்.

சண்முகம் கூறுகையில், இந்த சம்பவம் தொடர்பான அறிக்கை தேசிய விளையாட்டு கவுன்சிலுக்கு முன்னதாக சமர்ப்பிக்கப்பட்டது. மற்றொன்று திங்கள்கிழமை (ஜன 2) இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சகத்திடம் சமர்ப்பிக்கப்பட்டது.

விசாரணைகள் முடியும் வரை பயிற்சியாளரை அனைத்து தேசிய கைப்பந்து நடவடிக்கைகளிலும் ஈடுபடுவதிலிருந்து இடைநீக்கம் செய்ய மலேசிய கைப்பந்து சங்கம் (MAVA) தனது முடிவை எடுத்திருந்தாலும், பயிற்சியாளரின் தலைவிதி குறித்து மலாக்கா விளையாட்டு கவுன்சில் இந்த புதன்கிழமை முடிவெடுக்கும் என்று அவர் கூறினார்.

சண்முகம் கூறுகையில், மலாக்கா வாலிபால் அசோசியேஷன் மூலம் 14 வயதுக்குட்பட்ட ஜூனியர் வாலிபால் சாம்பியன்ஷிப்பின் போது அணியை வழிநடத்த பயிற்சியாளர் நியமிக்கப்பட்டார்.

தேசிய விளையாட்டு கவுன்சில், இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சகம் மற்றும் போட்டி அமைப்பாளர் மற்றும் இரண்டு இளைஞர்கள் மற்றும் பயிற்சியாளர் ஆகியோரின் பிரதிநிதிகள் புதன்கிழமை (ஜன 4) ஒரு கூட்டத்திற்கு அழைக்கப்படுவார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

மேலும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படுமா அல்லது பிரச்சினையை சுமுகமாகத் தீர்ப்பதற்கான வழிகளைக் கண்டுபிடிப்பதா என்பதை நாங்கள் மதிப்பீடு செய்வோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 2), இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சகம், கல்வி அமைச்சகத்துடன் இந்த வழக்கு தொடர்பாக சுதந்திரமான விசாரணை நடத்தப்படும் என்று அறிவித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here