எங்களின் அறிவிப்புக்காக காத்திருங்கள், ‘புதிய கட்சி’ பற்றி ஹாஜிஜி கூறுகிறார்

கோத்த கினபாலு: முன்னாள் சபா பெர்சத்து தலைவர்களின் திட்டங்கள் குறித்த கேள்விகளுக்கு விரைவில் பதிலளிக்கப்படும் என்று கபுங்கன் ராக்யாட் சபா (GRS) தலைவர் ஹாஜிஜி நூர் இன்று சுட்டிக்காட்டினார்.

முன்னாள் பெர்சத்து தலைவர்களின் நிலை குறித்து செய்தியாளர்களிடம் கேட்டபோது, ​​இன்னும் சிறிது நேரம் காத்திருங்கள். நாங்கள் விரைவில் அறிவிப்பை வெளியிடுவோம் என்று அவர் கூறினார்.

டிசம்பர் 10 அன்று, ஹாஜிஜி சபா பெர்சத்து தலைவர்களும் அவர்களது ஆதரவாளர்களும் கட்சியை விட்டு வெளியேறுவதாகவும் ஆனால் GRS உடன் இருப்பார்கள் என்றும் அறிவித்தார்.

புதிய கட்சியை உருவாக்குவதற்குப் பதிலாக, பார்ட்டி ககாசன் ராக்யாட் சபா (PGRS) என்ற அரை செயலற்ற உள்ளூர் கட்சியை இந்தக் குழு கைப்பற்றும் என்ற ஊகங்கள் பரவலாக உள்ளன. சபா முதல்வராக இருக்கும் ஹாஜிஜி, நான்கு முன்னாள் சபா பெர்சத்து எம்.பி.க்களின் தலைவிதி இப்போது மக்களவை சபாநாயகரிடம் உள்ளது என்றார்.

கடந்த வியாழன் அன்று, பெர்சத்து உறுப்பினர்களாக பொதுத் தேர்தலில் போட்டியிட்ட நான்கு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் சம்பந்தப்பட்ட “சாதாரண காலியிடங்கள்” இருப்பதாக மக்களவை சபாநாயகருக்கு பெர்சாத்து நோட்டீஸ் அனுப்பினார்.

நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் – அர்மிசான் அலி (பாப்பர்), கைருல் பிர்தௌஸ் அக்பர் கான் (பத்து சாபி), ஜொனாதன் யாசின் (ரனாவ்) மற்றும் மத்பாலி மூசா (சிபிதாங்) ஆகியோர் பெர்சத்துவில் இருந்து வெளியேறி புதிய கட்சியை அமைப்பதாக முன்னதாக கூறியிருந்தனர்.

பெர்சத்து சபாநாயகருக்கு நோட்டீஸ் அனுப்பியுள்ளது, எங்கள் தரப்பில், நான்கு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் தங்கள் பதில்களை சபாநாயகருக்கு அனுப்பியுள்ளனர்.

சபாநாயகர் சிறந்த முடிவை எடுப்பார் என்று நான் நம்புகிறேன். ஏனெனில் நான்கு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் தாங்கள் கட்சித்தாவல் எதிர்ப்பு சட்டத்திற்கு எதிராக செல்லவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்த அனைத்தையும் செய்துள்ளனர் என்று ஹாஜிஜி கூறினார்.

நான்கு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களில் ஒருவரான அர்மிசான், அவர்கள் 15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் ஜிஆர்எஸ் சீட்டில் போட்டியிட்டதால், நான்கு பேரும் கட்சித்தாவல் தடுப்புச் சட்டத்தை மீறவில்லை என்று முன்பு கூறியிருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here