கெடாவில் பதின்மவயது சிறுமியை போலீஸ் அதிகாரி பலாத்காரம் செய்த வழக்கு தீவிரமாக கருதப்படுகிறது: அஸலினா

கெடாவில் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டரால் பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டதாகக் கூறப்படும் பதின்ம வயது சிறுமியின் வழக்கு தீவிரமாக எடுத்துக்கொள்ளப்படும் என்று டத்தோஸ்ரீ அஸலினா ஓத்மான் கூறினார்.

குழந்தை சாட்சிகளைக் கையாள்வதற்கான குறிப்பிட்ட நடைமுறைகளான குழந்தை சாட்சிகள் சட்டம் 2007 மற்றும் குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் தொடர்பான வழக்குகளைக் கையாள்வதற்கான சிறப்பு வழிகாட்டுதல்கள் போன்றவை உள்ளன என்றும் அவை பின்பற்றப்பட வேண்டும் என்றும் சட்டம் மற்றும் நிறுவன சீர்திருத்த அமைச்சர் வலியுறுத்தினார்.

நான் இந்த வழக்கை தீவிரமாக எடுத்துக்கொள்கிறேன், மேலும் குழந்தை சாட்சிகளைக் கையாள்வதற்கான ஒரு குறிப்பிட்ட நடைமுறை உள்ளது என்பதை வலியுறுத்த விரும்புகிறேன். இது குழந்தை சாட்சிகள் சட்டம் 2007 இன் சான்றுகள் என்று திங்களன்று (ஜனவரி 2) அவர் டுவீட் செய்தார்.

கடந்த புதன்கிழமை (டிசம்பர் 28) ஒரு மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் இருந்தபோது, கெடாவின் அலோர் செத்தாரில், ஒரு காவல்துறை ஆய்வாளரால் பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டதாகக் கூறி, சனிக்கிழமை (டிசம்பர் 31) ஒரு புகாரினை சுமார் 6.30 மணி தாக்கல் செய்த 16 வயது இளம்பெண் பற்றிய செய்தி அறிக்கைகளுக்கு அஸலினா பதிலளித்தார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டதாகக் கூறப்படும் போது பாதிக்கப்பட்டவர் ஒரு தனி வழக்கு தொடர்பாக தலைமையகத்தில் இருந்துள்ளார். தகவல்களின்படி, இன்ஸ்பெக்டர்-ஜெனரல் ஆஃப் போலீஸ் டான்ஸ்ரீ அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி அறிக்கையின் படி அதிகாரி கைது செய்யப்பட்டதை உறுதிப்படுத்தினார்.ஆனால் விசாரணை இன்னும் நடந்து கொண்டிருப்பதால் மேலும் கருத்து தெரிவிக்க மறுத்துவிட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here