தலையில் 4 துப்பாக்கிச் சூட்டுக் காயங்களுடன் சிதைந்த உடல் மீட்பு

தும்பாட்: புக்கிட் புங்கா, தானா மேராவில் உள்ள கோலோக் ஆற்றங்கரையில் உள்ள மரத்தில் தலையில் நான்கு துப்பாக்கிச் சூட்டுக் காயங்களுடன் ஆண் சடலம் சிக்கியது. Pangkalan Haram Belakang Berek 12 அருகில் மீன்பிடித்துக் கொண்டிருந்தவர்களால் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டது. கிளந்தான் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஜாக்கி ஹருன் கூறுகையில், கிட்டத்தட்ட சிதைந்த நிலையில், கால்சட்டை மட்டுமே அணிந்திருந்த சடலத்தில் அடையாள ஆவணங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

உடலின் நிலையின் அடிப்படையில், அவர் இறந்து இரண்டு வாரங்களுக்கு மேலாகிவிட்டது என்று நாங்கள் நம்புகிறோம், மேலும் அடையாளம் காண்பது கடினம். அதேபோல், துப்பாக்கிச் சூடு காயங்களுடன், பாதிக்கப்பட்டவர் நெருங்கிய தூரத்தில் சுடப்பட்டதாக நாங்கள் நம்புகிறோம், ஆனால் எந்த வகையான துப்பாக்கி பயன்படுத்தப்பட்டது என்பதைக் கண்டறிய மேலும் விசாரணை நடத்தப்படும்.

பிரேத பரிசோதனை செயல்முறை தானா மேரா மருத்துவமனையில் மேற்கொள்ளப்படுகிறது, மேலும் பிசிஜி நோய்த்தடுப்பு ஊசியின் விளைவுகள் மற்றும் டிஎன்ஏ (டியோக்சிரைபோநியூக்ளிக் அமிலம்) சோதனைக்கான கைரேகைகள் உட்பட உடலில் ஏற்படும் பிற விளைவுகளையும் நாங்கள் காண்போம் என்று அவர் இங்கு ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார். இன்று.

முகமட் ஜக்கி, அனைத்து மாவட்டங்களிலும், காணாமல் போனோர் தொடர்பான புகார்கள் உள்ளதா போன்ற அறிவிப்புகள் வெளியிடப்பட்டுள்ளன என்றார். குற்றவியல் சட்டத்தின் (KK) பிரிவு 302 இன் படி வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டபோது, ​​அண்டை நாடுகளிலும் இதே அறிவிப்பு வெளியிடப்பட்டது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here