மீன்பிடி பயணத்தின் போது நீரில் மூழ்கி 20 வயது இளைஞர் பலியானதாக அஞ்சப்படுகிறது

SIK: தாசேக் குபீர் ஏரியில் மீன்பிடி பயணத்தின் போது நீரில் மூழ்கி இறந்ததாக அஞ்சப்படும் 20 வயது இளைஞரை தேடும் மற்றும் மீட்பு பணி இன்று அதிகாலையும் நடைபெறும். சிக் மாவட்ட தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலைய உதவி நடவடிக்கைத் தலைவர் சுல்கைரி தஞ்சில் கூறுகையில், நேற்று மாலை 4.57 மணிக்கு ஒரு பேரிடர் அழைப்பைப் பெற்றவுடன், தேடுதல் மற்றும் மீட்புப் பணியைத் தொடங்க அவர்கள் ஒரு குழுவை அனுப்பியதாக கூறினார்.

மெர்ஸ் 999 மூலம் நீரில் மூழ்கிய ஒருவரைப் பற்றிய அவசர அழைப்புக்கு கெடா செயல்பாட்டு மையம் பதிலளித்தது மற்றும் ஐந்து பேர் கொண்ட குழு மற்றும் படகு தாசேக் குபீரில் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டது. இந்த இடம் எங்கள் நிலையத்திலிருந்து 43 கிலோமீட்டர் தொலைவில் உள்ளது… நீர் மீட்புக் குழுவும் (PPDA) இந்தத் தேடல் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கையில் உதவி வருகிறது என்று அவர் இன்று இங்கே கூறினார்.

இதற்கிடையில், சிக் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் டிஎஸ்பி அப்துல் ரசாக் உஸ்மானைத் தொடர்பு கொண்டபோது, சம்பவத்தை உறுதிப்படுத்தினார் மற்றும் பெறப்பட்ட முதற்கட்ட தகவல்களின் அடிப்படையில், பாதிக்கப்பட்டவர் தாசேக் குபீருக்கு மீன்பிடிக்கச் சென்றிருக்கலாம் என்று கூறினார். விசாரணைகள் இன்னும் நடந்து கொண்டிருக்கின்றன, தேடுதல் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கை இன்றும் தொடரும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here