விஸ்மா ஜேக்கலின் மற்றொரு கடையில் தீ

ஷா ஆலம்: இங்குள்ள விஸ்மா ஜேக்கலை தீயில் கிட்டத்தட்ட அழித்த சில நாட்களுக்குப் பிறகு, மற்றொரு கடையில் இரண்டாவது தீ விபத்து ஏற்பட்டது.

சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் டத்தோ நோராஸாம் காமிஸைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​செவ்வாய்கிழமை (ஜனவரி 3) அதிகாலை Jalan Plumbum S7/S  உடன் விஸ்மா ஜாக்கலில் இரண்டாவது தீ விபத்து ஏற்பட்டது என்பதை உறுதிப்படுத்தினார்.

நள்ளிரவு 12.40 மணியளவில் திணைக்களத்திற்கு ஒரு பேரிடர் அழைப்பு வந்தது. அதைத் தொடர்ந்து 43 தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டனர் மற்றும் அவர்கள் அதிகாலை 1.45 மணியளவில் தீ பரவாமல் கட்டுப்படுத்த முடிந்தது.

மூன்றாவது மாடியில் திரைச்சீலைகள் வைக்கப்பட்டிருந்த ஸ்டோர் ரூமில் தீ விபத்து ஏற்பட்டதாக அவர் கூறினார். அதிகாலை 3.07 மணிக்கு தீ வெற்றிகரமாக அணைக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 1), இங்குள்ள பிரபலமான ஆடை மற்றும் ஜவுளி விற்பனையாளரின் கிளையில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் கிட்டத்தட்ட RM100 மில்லியன் இழப்பு ஏற்பட்டதாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது. ஷா ஆலம் OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் இக்பால் இப்ராஹிம் தீ விபத்துக்கான காரணத்தை ஊகிக்க வேண்டாம் என்று பொதுமக்களை வலியுறுத்தியுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here