அன்வார்: ‘மலேசியா எந்த ஒரு குறிப்பிட்ட நாட்டிடமும் பாகுபாடு காட்டாது’

புத்ராஜெயா: மலேசியாவிற்குள் நுழையும் வெளிநாட்டு சுற்றுலாப் பயணிகளிடம் மலேசியா பாரபட்சம் காட்டாது என்று பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் கூறினார்.அதிக எண்ணிக்கையிலான கோவிட்-19 தொற்றுகள் உள்ள நாடுகளில் இருந்து வரும் சுற்றுலாப் பயணிகளுக்கு கூடுதல் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை எடுப்போம்.

சீனாவிலிருந்து வரும் சுற்றுலாப் பயணிகள் மட்டுமல்ல. தொற்றுநோய் உலகளவில் நடப்பதால் சுற்றுலாப் பயணிகளுக்கு எந்த பாகுபாடும் இருக்காது என்று இன்றைய அமைச்சரவை கூட்டத்திற்கு தலைமை தாங்கிய பின்னர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அவர் கூறினார். கோவிட் -19 இன் அறிகுறிகளைக் கொண்ட எங்கள் விமான நிலையங்களில் வெளிநாட்டு சுற்றுலாப் பயணிகளை சரிபார்க்க குடிநுழைவுத் துறைக்கு பணிக்கப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here