உயிரிழந்த நிலையில் 56 வயது நபர் நிறுத்தப்பட்டிருந்த காரில் இருந்து மீட்பு

கோத்தபாரு ஜாலான் பாயாம் என்ற இடத்தில் நிறுத்தப்பட்டிருந்த வாகனத்திற்குள் ஒருவர்  உயிரிழந்த நிலையில் மீட்கப்பட்டார். 56 வயதான பாதிக்கப்பட்ட நபர், பொது உறுப்பினர் ஒருவரால் சுயநினைவின்றி கிடப்பதைக் கண்டறிவதற்கு முன்பு தனது பணியிடத்தை விட்டு வெளியேறியதாக நம்பப்படுகிறது.

கோத்த பாரு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் ரோஸ்டி தாவுத் கூறுகையில், நேற்று பிற்பகல் 2.30 மணியளவில், சம்பவம் குறித்து தனக்கு அழைப்பு வந்தது. பாதிக்கப்பட்டவர் கிளந்தான் வர்த்தக மையத்தின் கட்டிடத்திற்கு முன்னால் உள்ள வாகன நிறுத்துமிடத்தில் அவரது காருக்கு அருகில் மயக்கமடைந்த நிலையில் கிடந்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலில் மேற்கொள்ளப்பட்ட முதற்கட்ட பரிசோதனையில் காயம் எதுவும் இல்லை மற்றும் ராஜா பெரெம்புவான் ஜைனாப் II மருத்துவமனை (HRPZ II) மருத்துவ உதவியாளர் அந்த நபர் இறந்துவிட்டதை உறுதிப்படுத்தினார் என்று அவர் இன்று ஊடக அறிக்கையில் தெரிவித்தார். பாதிக்கப்பட்டவருக்கு மாரடைப்பு ஏற்பட்டதாக பிரேத பரிசோதனை முடிவுகள் கண்டறிந்ததாகவும், இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டதாகவும் முகமட் ரோஸ்டி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here