வின்சென்ட் டானின் மகனுக்குப் பதிலாக 7-லெவன் தலைவராக அன்வாரின் முன்னாள் உதவியாளர் நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்

அன்வார் இப்ராஹிமின் முன்னாள் அரசியல் செயலாளர் 7-லெவன் மலேசியா ஹோல்டிங்ஸ் பெர்ஹாட்டின் தலைவராக நியமிக்கப்பட்டிருப்பது உடனடியாக அமலுக்கு வரும். ஃபர்ஹாஷ் வஃபா சால்வடார் ரிசல் முபாரக், “மற்ற நலன்களைப் பின்தொடர்வதற்காக” பதவி விலகிய ராபின் டானுக்குப் பின் வருவார் என்று தி எட்ஜ் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

ராபின் 41.8% பங்குகளைக் கொண்ட கன்வீனியன்ஸ் ஸ்டோர் சங்கிலியின் முக்கிய பங்குதாரரான வின்சென்ட் டானின் மகன் ஆவார். நவம்பர் 25, 2021 அன்று ராபின் குழுவின் குழுவில் தலைவராகவும், சுயேச்சை அல்லாத நிர்வாக இயக்குனராகவும் நியமிக்கப்பட்டார். 7-Eleven இன் படி, ஃபர்ஹாஷ் தனது பெல்ட்டின் கீழ் வணிகம், ஆலோசனை மற்றும் ஆலோசனை ஆகியவற்றில் ஒரு தசாப்தத்திற்கும் மேலான அனுபவத்தைக் கொண்டுள்ளார்.

இன்று பங்குச் சந்தை தாக்கல் செய்ததில், 7-லெவன் ஃபர்ஹாஷ், Swag Technologies Sdn Bhd and Pacific Samudera Sdn Bhd ஆகியவற்றை உள்ளடக்கிய குறைந்தது 10 தனியார் நிறுவனங்களில் இயக்குநராகவும் பங்குதாரராகவும் இருப்பதாகக் கூறினார். ஃபர்ஹாஷ் கடந்த வாரம் அபெக்ஸ் ஈக்விட்டி ஹோல்டிங்ஸ் பிஎச்டி குழுமத்தின் செயல் தலைவராகவும் நியமிக்கப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here