பாலிங் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கான வாடகைக் கட்டணத்தைத் தொடர்ந்து கெடா அரசு செலுத்தும்

சனுசி

அலோர் செத்தார், கடந்த ஜூலை மாதம் பாலிங்கில் வெள்ளம் மற்றும் நீர் பெருக்கினால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள்  இடம் மாற்றுவதற்கான புதிய வீடுகள் கட்டும் பணி முடியும் வரை தற்காலிக தங்குமிடத்திற்கான வாடகைக் கட்டணத்தை கெடா அரசாங்கம் செலுத்தும்.

மந்திரி பெசார் டத்தோஸ்ரீ முஹம்மது சானுசி முகமட் நோர் 17 வீடுகளின் கட்டுமானப் பணிகள் கடந்த மாதம் நிறைவடையவிருந்ததாகக் கூறினார். டிசம்பரில் வீடுகளை முழுமையாக கட்டி முடிக்க வேண்டும் என்பதே எங்கள் நோக்கம் என்பதால், பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு ஆறு மாதங்களாக மாதாந்திர வாடகைக் கட்டணத்தை மாநில அரசு செலுத்தி வருவதால், இது குறித்து பாலிங் மாவட்ட அதிகாரியுடன் விவாதிப்பேன்.

இருப்பினும், நாங்கள் ஏற்கனவே ஜனவரியில் இருக்கிறோம். இன்னும் வீடுகள் முடிக்கப்படவில்லை. எனவே, வீடுகள் முடியும் வரை நாங்கள் தொடர்ந்து வாடகைக் கட்டணத்தைச் செலுத்துவோம் என்று அவர் வியாழக்கிழமை (ஜனவரி 5) Seri Mentaloon உள்ள அரசு ஊழியர்களுடனான சந்திப்பிற்கு பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

ஜூலை 6, 2022 அன்று, முஹம்மது சனுசி ஜூலை 4, 2022 அன்று பாலிங்கில் ஏற்பட்ட பேரழிவுகரமான குப்பை வெள்ளம் மற்றும் நீர் எழுச்சி சம்பவங்களில் வீடுகளை இழந்த கிராம மக்களுக்கு ஆறு மாதத்திற்கான தற்காலிக தங்குமிட வாடகையை மாநில அரசு செலுத்தும் என்று அறிவித்தார். Baling மாவட்டத்தில் மொத்தம் 41 கிராமங்கள் மிக மோசமான வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டன

வீடுகள் எப்போது கட்டி முடிக்கப்படும் என்று கேட்டதற்கு, திட்டத்தின் முன்னேற்றம் குறித்த அறிக்கையை மேம்பாட்டாளரிடம் கேட்பதாக முஹம்மது சனுசி கூறினார். எதுவாக இருந்தாலும், பிப்ரவரி வரை தாமதிக்க முடியாது. ஏனெனில் எங்கள் இலக்கு டிசம்பர் ஆகும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

முன்னதாக, முஹம்மது சனுசி தனது உரையில், கெடாவில் உள்ள அனைத்து அரசு ஊழியர்களும் தங்களிடம் ஒப்படைக்கப்பட்ட ஒவ்வொரு பொறுப்பையும் முழு மனதுடன் முழு அர்ப்பணிப்புடன் நிறைவேற்றி, கெடாவில் செழிப்பைக் கொண்டுவர முடிவு செய்யப்பட்டுள்ள கொள்கைகளை மாநில அரசு செயல்படுத்த உதவுவார்கள் என்று நம்புவதாகக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here