எப்போதிலிருந்து முன்னாள் அமைச்சர்களுக்கு கார்கள் வழங்கப்பட்டன என்று ராட்ஸி அன்வாரிடம் கேட்கிறார்

செலவைக் குறைக்கும் நடவடிக்கையாக முன்னாள் அமைச்சர்களுக்கான வாகன ஒதுக்கீட்டை ரத்து செய்ததாக பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம்  உண்மையைத் திரித்துவிட்டதாக புத்ராஜெயா நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ரட்ஸி ஜிடின் குற்றம் சாட்டியுள்ளார்.

இவை என்ன வகையான பொய்கள்? முன்னாள் அமைச்சர்களுக்கான கார் சலுகைகளை ரத்து செய்ததாக அன்வார் கூறினார். எப்போதிலிருந்து முன்னாள் அமைச்சர்களுக்கு கார் பலன்கள்? என முன்னாள் கல்வி அமைச்சர் முகநூலில் தெரிவித்துள்ளார். இல்லாத ஒன்றை எப்படி ரத்து செய்வது?

புதனன்று முன்னாள் அமைச்சரவை உறுப்பினர்களின் ஓய்வூதியத்தை ஒழிக்க அல்லது குறைக்க வேண்டும் என்ற அழைப்புகளைத் தொடர்ந்து, கூட்டாட்சி அரசியலமைப்பில் இது பொறிக்கப்பட்டுள்ளதால் இதை செயல்படுத்துவது “சாத்தியமற்றது” என்று அன்வார் கூறினார்.

எவ்வாறாயினும், முன்னாள் அமைச்சர்களுக்கான வாகன ஒதுக்கீட்டை தன்னால் ரத்து செய்ய முடிந்ததாக நிதியமைச்சராக உள்ள அன்வார் தெரிவித்துள்ளார். இந்த விவகாரம் மத்திய அரசமைப்புச் சட்டத்துடன் தொடர்புடையது என்பதால் ஓய்வூதியத்தை ரத்து செய்வது அல்லது நீக்குவது சாத்தியமில்லை. மேலும் இது கவனமாகப் பார்க்கப்பட வேண்டும் என்று அவர் அமைச்சரவைக் கூட்டத்திற்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

தற்போதைக்கு நான் என்ன செய்தேன்… முன்னாள் அமைச்சர்களுக்கான வாகனங்கள் போன்ற வசதிகளை நீக்கிவிட்டேன்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here