பாண்டான் இண்டாவில் பணியாளரைக் கொன்ற பார்சல் வெடிகுண்டு ரிமோட் மூலம் வெடிக்கப்பட்டது என்று போலீசார் கூறுகின்றனர்

பாண்டான் இண்டாவில் பணியாளரைக் கொன்ற வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட வெடிகுண்டு ரிமோட் மூலம் வெடிக்கப்பட்டது என்று சிலாங்கூர் காவல்துறையின் பொறுப்புத் தலைவர்  டத்தோ எஸ். சசிகலா தேவி கூறுகிறார். சம்பவத்தின் போது இரண்டு சந்தேக நபர்களும் வெடிப்புக்கு அருகில் இருந்ததாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

ஆம், தொலைதூரத்தில் இருந்து வெடிகுண்டு வெடித்ததாக நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் சனிக்கிழமை (ஜனவரி 7) செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். இந்த வழக்கு தொடர்பாக இதுவரை 36 பேரிடம் போலீசார் வாக்குமூலம் பதிவு செய்துள்ளனர்.

கொலைக்கான நோக்கம் தனிப்பட்ட காரணங்களுக்காக என்பதை என்னால் உறுதிப்படுத்த முடியும். மேலும் விசாரணைகளுக்கு உதவ சந்தேக நபர்கள் இருவரும் இன்னும் விளக்கமறியலில் உள்ளனர் என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபர் வீட்டில் வெடிகுண்டை எவ்வாறு தயாரிப்பது என்பதை போலீசார் விசாரித்து வருகின்றனர்.

சந்தேக நபர்களின் வீட்டிலிருந்து சில பட்டாசுகள் மற்றும் கத்திகள் உட்பட பல்வேறு கருவிகள் மற்றும் உபகரணங்களை அவர்கள் கைப்பற்றியதாக அவர் கூறினார். பயன்படுத்தப்பட்ட வெடிப்பொருளில் இதே போன்ற பொருட்கள் இருந்தது தெரிய வந்தது.

டிசம்பர் 29 அன்று இரவு 8.55 மணியளவில் பாண்டான் இண்டாவில் உள்ள ஒரு உணவகத்தில் 28 வயது பணியாளர் தனது காரில் வைக்கப்பட்டிருந்த பொட்டலத்தை ஆய்வு செய்தபோது வெடித்துச் சிதறி உயிரிழந்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் மற்றும் கைகளில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டது. அவர் உடனடியாக அம்பாங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். ஆனால் அவர் சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தார்.

பின்னர் ஜனவரி 3 ஆம் தேதி ஒரு திருமணமான தம்பதியினர் கைது செய்யப்பட்டனர். அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்தில் இருந்து சிஐடி குழு நடத்திய சோதனையைத் தொடர்ந்து 33 வயது ஆணும் அவரது 30 வயது மனைவியும் கெடாவின் செர்டாங்கில் உள்ள ஒரு வீட்டில் கைது செய்யப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here