ஷஃபி முதல்வர் ஹாஜ்ஜியின் பதவி குறித்து சந்தேகம் எழுப்புகிறார்

கோத்த கினபாலு: கடந்த மாதம் கட்சியை விட்டு வெளியேறிய சபா பெர்சத்து தலைவர்களில் அவரும் ஒருவராக இருந்ததால், சபா முதல்வர் ஹாஜிஜி நூரின் நிலைப்பாட்டை வாரிசான் தலைவர் ஷஃபி அப்டல் கேள்வி எழுப்பியுள்ளார்.

கபுங்கன் ரக்யாட் சபா (GRS) தலைவராகவும் இருக்கும் ஹாஜிஜி, சமீபத்திய பொதுத் தேர்தலுக்குப் பிறகு (GE15) பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) கூட்டாட்சி அரசாங்கத்தை அமைக்கத் தவறியதை அடுத்து, தனது முதலமைச்சராகத் தக்கவைத்துக் கொள்ள “தீவிரமாக” இருப்பதாக ஷாஃபி கூறினார்.

தனது பதவியை தக்கவைத்துக்கொள்ள புதிய அரசியல் கட்சியை உருவாக்குவதாக முதல்வர் அறிக்கை விடுவது கட்சித் தாவலுக்கு ஆதாரம் மட்டுமல்ல. பெர்சத்து மற்றும் பிஎன் தலைமையில் ஜிஆர்எஸ்-க்கு வாக்களித்த சபா மக்களின் ஆணையை துரோகம் செய்வதாகும் இங்கு நடைபெற்ற செய்தியாளர் சந்திப்பில் அவர் கூறினார்.

டிசம்பர் 10 அன்று, ஹாஜிஜி சபா பெர்சத்து தலைவர்களும் அவர்களது ஆதரவாளர்களும் கட்சியை விட்டு வெளியேறுவதாகவும் ஆனால் GRS உடன் இருப்பார்கள் என்றும் அறிவித்தார். முன்னாள் பெர்சத்து தலைவர்களின் நிலை குறித்து விரைவில் அறிவிப்பு வெளியிடப்படும் என்று ஹாஜிஜி செவ்வாய்க்கிழமை தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here